CLB Âm nhạc Mr. Siro

H.Bừn

Cựu Mod phụ trách Sinh học
Thành viên
18 Tháng ba 2017
1,218
2,568
419
Gia Lai

H.Bừn

Thành viên
18 Tháng ba 2017
1,218
2,568
419
Gia Lai
:(((( Cái này bài đầu tiên làm t khóc .....

damdamty

Học sinh tiến bộ
Thành viên
10 Tháng năm 2017
1,909
1,637
291
Nghệ An
Trường Tâm
Không biết có bạn nào có cùng cảm xúc với mình hay không..
Hay đơn giản là thích nghe những bản nhạc của Mr.Siro không nhỉ .. Hì :>
Mình không biết những bài này có ý nghĩa ở chỗ nào ạ? Nhưng sao lại gọi hay ạ?
p.s: xin phép sp 1 lần

H.Bừn

Thành viên
18 Tháng ba 2017
1,218
2,568
419
Gia Lai
Hay quá!!!!!!!! Bài số 1 phù hợp vs tâm trạng của mình ghê lun!!!!!!!!
Hì ...thất tình với buồn mà nghe thì phải gọi là rơi lệ ...
Mình không biết những bài này có ý nghĩa ở chỗ nào ạ? Nhưng sao lại gọi hay ạ?
p.s: xin phép sp 1 lần
......Âm nhạc tùy mỗi người nghe thôi ....Có thể bài này bạn thấy hay nhưng bài kia thấy dở nhưng lại ngược lại với người khác ...
Mr.Siro viết nhạc từng câu chữ đánh vào tâm hồn mỗi người nó như thứ gì đó nói thay những lời ta muốn nói í ...Cảm xúc lúc thất tình hay tương tư của một người đơn phương thôi chẳng hạn

• Like
Reactions: damdamty

Erza Scarlet.

Học sinh tiến bộ
Thành viên
24 Tháng tám 2017
856
544
154
20
Bình Thuận
THCS Lương Sơn
Hì ...thất tình với buồn mà nghe thì phải gọi là rơi lệ ...

......Âm nhạc tùy mỗi người nghe thôi ....Có thể bài này bạn thấy hay nhưng bài kia thấy dở nhưng lại ngược lại với người khác ...
Mr.Siro viết nhạc từng câu chữ đánh vào tâm hồn mỗi người nó như thứ gì đó nói thay những lời ta muốn nói í ...Cảm xúc lúc thất tình hay tương tư của một người đơn phương thôi chẳng hạn
Rơi lệ chỉ khiến cho người khác cảm thấy mình yếu đuối mà thôi.Thay vì khóc thì mik nghĩ nên mỉm cười và vượt qua!!!!!!!!!!
P/s: Ý kiến riêng có j ko phải xin bỏ qua!!!!!!!!!!!

H.Bừn

Thành viên
18 Tháng ba 2017
1,218
2,568
419
Gia Lai
Rơi lệ chỉ khiến cho người khác cảm thấy mình yếu đuối mà thôi.Thay vì khóc thì mik nghĩ nên mỉm cười và vượt qua!!!!!!!!!!
Như cậu biết đấy ..... đứa con trai nào cũng có quan điểm như vậy hết ...nhưng liệu đến lúc chuyện mà chẳng có ai biết được nó tới ...lúc đó khóc cũng chỉ là phần ít để che giấu cái nỗi đau bên trong ...kìm nén lại thì đau mà bộc lộ bên ngoài lại yếu ...
Tự lúc đó chúng ta sẽ hiểu được thôi .....nó chán nản tột độ rồi ấy

• Like
Reactions: Erza Scarlet.

Erza Scarlet.

Học sinh tiến bộ
Thành viên
24 Tháng tám 2017
856
544
154
20
Bình Thuận
THCS Lương Sơn
Như cậu biết đấy ..... đứa con trai nào cũng có quan điểm như vậy hết ...nhưng liệu đến lúc chuyện mà chẳng có ai biết được nó tới ...lúc đó khóc cũng chỉ là phần ít để che giấu cái nỗi đau bên trong ...kìm nén lại thì đau mà bộc lộ bên ngoài lại yếu ...
Tự lúc đó chúng ta sẽ hiểu được thôi .....nó chán nản tột độ rồi ấy
Đính chính lại mình là con gái nhé!!!!!!!!!!!!!!!!ko phải là con trai đâu.Dù sao thì con gái chắc chắn sẽ tổn thương hơn con trai rồi.Con trai cũng rất giỏi kìm nén nước mắt, chứ mình thấy đa số con gái khi bị thất tình(hay vừa ct) thì chỉ biết khóc.

Last edited:

Nhung Nguyễn

Học sinh chăm học
Thành viên
11 Tháng bảy 2017
662
576
134
20
Đồng Nai
THCS Lê Quang Định
Đính chính lại mình là con gái nhé!!!!!!!!!!!!!!!!ko phải là con trai đâu.Dù sao thì con gái chắc chắn sẽ tổn thương hơn con trai rồi.Con trai cũng rất giỏi kìm nén nước mắt, chứ mình thấy đa số con gái khi bị thất tình(hay vừa ct) thì chỉ biết khóc.
mới chia tay song theo bạn nghĩ buồn không khóc chắng nhẽ cười(gười ta lại tưởng con điên đấy:D:D)

• Like
Reactions: Erza Scarlet.

Tree B

Học sinh tiến bộ
Thành viên
5 Tháng chín 2017
727
1,021
154
21
Hà Nội
STNA
... Đọc Tuổi 20 tôi đã sống như một bông hoa dại đi. Bà chị có chương nói về vấn đề này và mình cũng nghĩ thế!
... Cũng tùy. Nhưng đa số là một từ tương đối quá.
.....Âm nhạc tùy mỗi người nghe thôi ....Có thể bài này bạn thấy hay nhưng bài kia thấy dở nhưng lại ngược lại với người khác ...
tôi chả qua tâm lời. Như hiện tại tôi đang mở loa khá nhỏ để chỉ nghe nhạc thôi ấy. Nhạc hay mà!
mới chia tay song theo bạn nghĩ buồn không khóc chắng nhẽ cười(gười ta lại tưởng con điên đấy:D:D)
Sao không khóc thì phải là cười vậy chị gái! Để mặt lạnh lùng không được à!

Nhung Nguyễn

Học sinh chăm học
Thành viên
11 Tháng bảy 2017
662
576
134
20
Đồng Nai
THCS Lê Quang Định
... Đọc Tuổi 20 tôi đã sống như một bông hoa dại đi. Bà chị có chương nói về vấn đề này và mình cũng nghĩ thế!

tôi chả qua tâm lời. Như hiện tại tôi đang mở loa khá nhỏ để chỉ nghe nhạc thôi ấy. Nhạc hay mà!

thì đấy là theo quan điểm mình thôi mào_Oo_O

Nhung Nguyễn

Học sinh chăm học
Thành viên
11 Tháng bảy 2017
662
576
134
20
Đồng Nai
THCS Lê Quang Định

mà nếu như bạn nói vậy thì chả khác nào là dối lòng à theo mình thì nên sống thật với lòng thôi(ý kiến cá nhân):rolleyes:

Tree B

Học sinh tiến bộ
Thành viên
5 Tháng chín 2017
727
1,021
154
21
Hà Nội
STNA
mà nếu như bạn nói vậy thì chả khác nào là dối lòng à theo mình thì nên sống thật với lòng thôi(ý kiến cá nhân):rolleyes:
... Ý chị là không phải đứa nào khi chia tay cũng buồn đến mức rơi nước mắt đâu! Có những khi chỉ cảm thấy khó chịu có 1 buổi và hôm sau trở về như cũ! Nhìn chung cũng tùy người, nhưng thường thì những đứa giàu cảm xúc mới hay thích viết ra nên nhìn thì có vẻ cả đống! Mà em tách 2 ra làm gì!
thì đấy là theo quan điểm mình thôi mào_Oo_O
Thì chị cũng đang nêu lên ý kiến cá nhân đó!

Top Bottom