Một thắc mắc

M

mariecurie.94

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Các thầy cô cho em hỏi la sao quá ngày rồi mà vẫn chưa có bài giảng mới trong chuyên đề hình học không gian của thầy Nguyễ Trầ Kiên đấy ạ. Thật sự là em đang rất mong baì giảng của thầy vì nhờ thầy mà em đã học hình tốt hơn nhiều. em cám ơn a.

H

hocmai.cskh

Các thầy cô cho em hỏi la sao quá ngày rồi mà vẫn chưa có bài giảng mới trong chuyên đề hình học không gian của thầy Nguyễ Trầ Kiên đấy ạ. Thật sự là em đang rất mong baì giảng của thầy vì nhờ thầy mà em đã học hình tốt hơn nhiều. em cám ơn a.
Chào em!

Cảm ơn em đã quan tâm và sử dụng các khóa học trên Hocmai.vn.

Trong thời gian vừa qua, khóa Chuyên đề hình học không gian của thầy Nguyễn Trần Kiên đã chậm một vài bài giảng, Hocmai.vn đang cố gắng đưa các bài giảng trong thời gian sớm nhất có thể.

Mong em thông cảm và vui lòng chờ. Chúc em học tốt!

Thân mến.

A

anhtraj_no1

cho em hỏi tại sao em không chèn được link trong chữ kí

H

hocmai.diendan

cho em hỏi tại sao em không chèn được link trong chữ kí

Chào em!

Việc chèn link trong chữ ký tiến hành giống như mình chèn link trong bài viết nhé! Nếu em làm mà thấy link vẫn hiện lên thì em hãy đổi qua trình duyệt khác và thao tác tương tự thử xem. Trình duyệt cũng là một vấn đề đấy. Cụ thể là đối với trình duyệt FireFox 3.6, có một số trường hợp không chèn được link, không hiển thị phần soạn thảo trả lời nhanh phía cuối trang.

BQT diễn đàn đang tìm hiểu nguyên nhân và thông báo tới mọi người cách khắc phục đối với những trường hợp này khi có kết luận chính thức.

Em đổi trình duyệt khác nhé! Kết quả thế nào hãy phản ánh tại đây.

B

binbon249

Chào em!

Việc chèn link trong chữ ký tiến hành giống như mình chèn link trong bài viết nhé! Nếu em làm mà thấy link vẫn hiện lên thì em hãy đổi qua trình duyệt khác và thao tác tương tự thử xem. Trình duyệt cũng là một vấn đề đấy. Cụ thể là đối với trình duyệt FireFox 3.6, có một số trường hợp không chèn được link, không hiển thị phần soạn thảo trả lời nhanh phía cuối trang.

BQT diễn đàn đang tìm hiểu nguyên nhân và thông báo tới mọi người cách khắc phục đối với những trường hợp này khi có kết luận chính thức.

anh ơi! thành viên ko chèn đc link trong chữ kí đâu ạ! chỉ có mod thôi, nhưng mà sao memvip cũng ko cho chèn link nhỉ? :|

H

hocmai.cskh

Hôm nay là ngày 14-10 rồi mà sao vẫn chưa có bài giảng đấy ah??:confused:
Chào em!

Hiện tại Hocmai.vn và thầy Kiên đang phối hợp để bù đắp lại những bài giảng đã bị thiếu so với lịch học dự kiến, khi nào có thông tin chính thức, Hocmai.vn sẽ thông báo lại cho em và các bạn khác.

Hocmai.vn chân thành xin lỗi em về sự chậm trễ này, mong em thông cảm :(.

A

anhtraj_no1

Chào em!

nhưng mà em dùng google chom mà , em chèn xong rồi
nhấn ok thì nó ghi là cái gì ấy , không chèn được

B

binbon249

nhưng mà em dùng google chom mà , em chèn xong rồi
nhấn ok thì nó ghi là cái gì ấy , không chèn được

mem có chèn đc link vào chữ kí đâu :|

còn avatar chuyển động thì thường có Kb lớn, Kb phải phù hợp mới đc!!!

Top Bottom