Một số vấn đề liên quan đến lớp 12 khóa 2012-2013

K

kerygjn

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chào tất cả các bạn và các thầy cô trên hocmai.vn
Em năm nay là học sinh lớp 11 với lực học trung bình.Nhiều bài giải trên hocmai em xem thấy hay và bổ ích cho việc học tập.
Với lực học của em rất khó để năm sau có thể theo kịp các khóa luyện thi trên hocmai.
Vì vậy em muốn ôn luyện các bài giảng trong khóa luyện thi đh năm nay để năm sau chủ động hơn trong việc học, vào thời gian nghỉ hè.Nhưng các khóa sẽ bế giảng rất sớm(trước hoặc trong kì thi đh-cđ) nên không thể đk và học được .Do đó ,em hi vọng hocmai sẽ khai giảng khóa học luyện thi đh vào khoảng thời gian này với nội dung của năm 2011-2012 .Để
em và các bạn học sinh khác có thể đk bài giảng mà mình chưa hiểu đặc biệt là kiến thức lớp 10 và lớp 11 để chuẩn bị cho lớp 12 và thi đh.Các bạn hs có thể đk từng phần(bài giảng )để học với giá rẻ(từ 7-10nghìn đồng/1bg).Khóa này có thể bế giảng khi năm học mới bắt đầu hoặc bất kì khoảng thời gian nào trong năm học mới mà hocmai muốn:)D)
Và em hi vọng năm sau(2012-2013)sẽ có những khóa học mới không cập nhật những khóa cũ vào nữa để các bạn học sinh chủ động nắm bắt kiến thức mới.Các bài giảng mới sẽ có chất lượng hơn và phương pháp dạy học mới cùng kiến thức hay và bổ ích.
Một lần nữa em hi vọng năm sau sẽ có các khóa mới của Thầy Lê Bá Trần Phương (Toán).
Thầy Vũ Khắc Ngọc (Hóa).Thầy Đặng Việt Hùng(Lí).Vì em ''kết'' nhất 3 thầy này.
Trên đây là những lời tâm sự và nguyện vọng chân thành của em.Mong học mãi giúp em đặt được nguyện vọng của mình.Và các bạn đọc xong đừng ném ''đá'' tớ nha:D.
Thân:)

L

lam10495

Up mong hocmai.vn tiếp nhận ý kiến . Hầu hết các khoá học khai giảng năm mới đều kế thừa và phát huy từ các khoá học cũ , có chi cũng chỉ sửa lỗi trong video bài giảng , bài tập , thêm BT .... vậy sao hocmai.vn ko khai giảng sớm cho các HS , khoảng đến đầu hoặc giữa tháng 6 . Bản thân em là học sinh lớp 11 , sau khi thi HK2 em đã lo sốt vó về vấn đề ôn luyện thi ĐH , nên học thế nào ? , học ở đâu ? , biết hocmai.vn là 1 nơi uy tín nhưng sự chậm trễ trong việc update bài giảng và thời gian khai giảng của khóa học làm bọn em rất lo lắng có nên học ở đây ko vì thường thì đến giữa tháng 8 mới khai giảng , trong khi thời gian nghỉ hè tháng 6->8 là thời điểm kiến thức dễ tiếp thu
p/s : rất vui khi năm nay khóa ltdh môn toán mới do thầy Nguyễn Cam dạy , ở tphcm em nghe rất nhiều đến danh của thầy

D

dkny1995love2

Up tiếp cho hocmai thấy. Theo em thì khóa mới 2013 của các thầy nên updated khoảng 1/3 số lượng bài giảng của khóa 2012 rồi từ từ updated và điều chỉnh cũng đc ạ. Với tiến độ chậm của hocmai vs khóa 2012 thực sự năm sau hs bọn e rất lo lắng ko biết có nên đk khóa học hay ko

H

hocmai.cskh

Chân thành cảm ơn các góp ý của các em, Hocmai.vn đã ghi nhận các góp ý này từ trước qua bài viết tại đây, các em vào đọc để biết thông tin nhé. Năm nay sẽ có các khóa học khai giảng từ tháng 6 để các em có thời gian ôn luyện sớm hơn. Tuy nhiên, các khóa học mà các em nêu thì đến tận 15/7 mới bế giảng, sau khi bế giảng sẽ rà soát lại, lấy ý kiến của các em... sau đó mới có kế hoạch và thông tin cụ thể. Các em cùng theo dõi để biết nhé. Chúc các em học tốt

H

hellboyace159

Em cũng là mem 95.Theo mình chỉ khoá thầy ngọc quay mới lại là được.Còn khoá khoá lí,toán cũng không cần lắm.Nếu quay mới thì càng tốt

B

baekimin21

em có thắc mắc thế này: e đăng kí khóa ltđh năm 2012-2013 môn lý của thầy Hùg nhưg sao video bài giảng lại là của khóa 2011-2012?!? Như vậy liệu có đảm bảo tính cập nhật k ạ?

Top Bottom