Mọt sách's club

P

phonglado187

Hi, mình thích đọc sách lắm nhưng chưa đến nỗi quên ăn quên ngủ như bn :D ;)

U

umbalamora...congchuaday

cho một vé
tên trâm anh..........................................................................

T

thefool

lập cái này để làm cảnh à.ui thật là buồn vì những thứ thế này.

V

voldy_317

em thì huk wên ăn wên ngủ đâu, em chỉ mún tự tử khi đọc sách thoy (để kiếp sau sống dậy sẽ hoá thân thành một nhân vật i chang trong sách)
Em là Vân, hiện em học năm 2 trường Hogwart, cho em xin một chân nha!!!!!!!OK

P

panda_socola32

Mình cũg thix đọc sách lắm, nhưng thời zan rãh thoy..chắc có lẽ hok cuồng nhiệt đến mức wên ăn wên ngủ như bạn đeo
Woa..Kám ơn bạn hobgoblin nhiều nhaz..Zới thiệu ngay mí đầu sách zìa Twilight saga mình iu nhất..thanx nhìu..

C

chihieuhp92

mình cũng đọc truyện chữ những truyện nối tiếng đó như Nhà thờ đức bà Pa-ri, Những người khốn khổ, Không gia đình...
nói chung là những truyện mà nhiều tính nhân văn ^^
đọc những truyện này có thể bồi đắp nhiều về tư tưởng và đạo đức :)

N

nhomotmuahoathachthao_tranhoaiduong

mình cũng đọc truyện chữ những truyện nối tiếng đó như Nhà thờ đức bà Pa-ri, Những người khốn khổ, Không gia đình...
nói chung là những truyện mà nhiều tính nhân văn ^^
đọc những truyện này có thể bồi đắp nhiều về tư tưởng và đạo đức :)

Bạn này giỏi thật . Những cuốn sách như : Thằng gù ở nhà thờ Đức bà Pa- ri , hay Những người khốn khổ , Không gia đình đều là những cuốn sách đặc chất tư tưởng , chính trị . Bác Hồ ngày xưa đã từng tìm đọc những cuốn sách ấy đó bạn . Tớ thì rất thích đọc những sách như thế , nhưng mà đã được mua đâu , chỉ nghe thôi mà tớ cũng thèm lắm rồi . Đi mua sách , thì nói là mua sách thâm khảo về học, còn muốn rước mấy quyển sách vĩ đại như thế thì tớ phải vụng trộm đó !Mà ở chỗ tớ , ko bầy bãn mấy quyển sách ấy , muốn mua thì phải đi xe buss ra Bắc Giang thì mới thoả lòng mong ước được ! Bạn sướng nhỉ , đã được đọc hết rồi , tớ thầm ghen tị !

D

doigiaythuytinh

Mình cũng thik đọc sách lem' nhưng chỉ là lúc rãnh rỗi thuj , hok đến nỗi mất ăn mất ngủ
Ah`, mình chỉ đọc truyện ngắn, truyện tranh và sachs về động vật thuj
mình đang trên đường hướng tới cấp 3, làm wen nha!

S

sailormoon_612

Cho em tham gia với , em cũng thích đọc sách ! Đặc biệt là Harry Potter và Twilight ^^

S

sdsdsdsdsdsd

em cũng thích đọc sách lắm nhưng chỉ là những lúc rỗi thôi chứ quên ăn quên ngử thì em chưa bao giờ. Cho em một vé nhé.

T

toi0bix

Mình zoo nữa !
Cũng ham đọc sách đó , sách gì cũng hay hết ,trừ những quyển sách mang tính ...hại người :D

C

congaigiaitoan_5

Hi thik đọc sách lắm nhưng ko đến nỗi quên ăn quên ngủ đâu nhaz;))
Em thik đọc truyện chữ, những tác phẩm văn học trong nước và ngoài nước như Chạng vạng, Trăng non, Chuyện xứ Langbiang - Nguyễn Nhật Ánh(đọc chưa hết), sách giáo khoa lớp nào bất kể lớn nhỏ em đều nghía qua rồi;))
Ngoài truyện chữ ra thì em cũng mê truyện tranh lắm như conan, đô rê mon, sakura;))
Truyện trinh thám nữa nói chung thể loại nào em cũng mê tít trừ 1 vài truyện tranh Nhật Bản ko dành cho trẻ em hoặc có nội dung ko hợp vs trẻ em, mấy cuốn sách của người lớn là em ko bao h mò tới:|
Hạt giống tâm hồn có ai đọc hết chưa nhỉ?

H

hanxue_92

ơ hơ, sách mỏng còn có thể xem xét chứ sách dày thì...............................cứ giữ cho mới!!!!!!!!!!!!

S

suzyana

Tớ cũng thích đọc sách, quên ăn thui chứ hok quên ngủ :p Tớ thích đọc tất cả các loại truỵên,sách, nhưng nhất vẫn là truyện chữ. Ngắn hay dài, dày hay mỏng đều mê tuốt :D
Truỵên tranh, báo luôn cũng không tha cơ ^^ Bởi thế nên tuần nào cũng ghé thăm bưu điện cả ;) Suzy thích văn học nước ngoài (nhưng cho trẻ em thôi nhá ^_^) Rồi những quyển giáo dục tính, nhân cách nữa :)>- nói chung là mọi thứ. Suzy có một tủ sách đồ sộ trong phòng ý her her

S

skopios

cho tớ tham gia với, tớ thích đọc sách lắm, nhất là mấy truyện của Nguyễn Nhật Ánh á, với lại mấy truyện giáo dục tâm hồn giống như truyện "Những tấm lòng cao cả" á, hi hi rất vui được làm quen

M

miko_tinhnghich_dangyeu

cho mình tham gia với nha !^^
mình thích đọc truyện tranh và cả tiểu thuyết và truyện dài!
Nếu là truyện tranh thì có conan là tuyệt nhất trong tất cả
Còn tiểu thuyết khỏi phải nói:chạng vạng ne,không gia đình và cả tuổi thơ dữ dội là những quyển tuyệt nhất !!

Top Bottom