Một nguyên nhân to đùng để hocmai.vn đẩy nhanh bài giảng!

G

giapvantuan94

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hôm nay, một ngày đẹp trời, sẽ không có gì là đáng lo lắng cả nếu như không:...Phụt...đèn điện tắt... ;)) Mình chợt nhớ ra rằng mùa khô đã đến, cũng là lúc mùa "cắt điện" bắt đầu. Vậy những bài giảng online trên hocmai mình sẽ phải học thế nào đây? Máy phát thì không ổn định, cắm máy tính vào cháy như chơi. Nhà lại không có tích điện, mà có thì muốn nạp cũng khó vì mất điện có khi cả ngày. :( Chắc nhiều bạn khác cũng cùng hoàn cảnh như tớ chứ nhỉ ;)) Lúc học các khóa LTĐH, LTĐHĐB thì còn ít mất điện chứ đến lúc ra được khóa giải đề chắc cúp điện liên miên :( Mình biết có nhiều bạn học chung account nên việc phân chia thời gian học bình thường đã khó chứ đến lúc mất điện thì chia còn khó nữa... Tính sao đây? Việc này chỉ còn trông trờ phía hocmai.vn thôi.
Rất mong anh chị hocmai.vn đưa ra câu trả lời thỏa đáng, những hành động hợp lí sắp tới đây! :)

H

hocmai.cskh

Hôm nay, một ngày đẹp trời, sẽ không có gì là đáng lo lắng cả nếu như không:...Phụt...đèn điện tắt... ;)) Mình chợt nhớ ra rằng mùa khô đã đến, cũng là lúc mùa "cắt điện" bắt đầu. Vậy những bài giảng online trên hocmai mình sẽ phải học thế nào đây? Máy phát thì không ổn định, cắm máy tính vào cháy như chơi. Nhà lại không có tích điện, mà có thì muốn nạp cũng khó vì mất điện có khi cả ngày. :( Chắc nhiều bạn khác cũng cùng hoàn cảnh như tớ chứ nhỉ ;)) Lúc học các khóa LTĐH, LTĐHĐB thì còn ít mất điện chứ đến lúc ra được khóa giải đề chắc cúp điện liên miên :( Mình biết có nhiều bạn học chung account nên việc phân chia thời gian học bình thường đã khó chứ đến lúc mất điện thì chia còn khó nữa... Tính sao đây? Việc này chỉ còn trông trờ phía hocmai.vn thôi.
Rất mong anh chị hocmai.vn đưa ra câu trả lời thỏa đáng, những hành động hợp lí sắp tới đây! :)
Chào em!

Hocmai.vn hiểu và thông cảm về trường hợp của em cũng như của một số bạn khác. Việc mất điện trong vài năm gần đây đã làm ảnh hưởng tới việc ôn thi trực tuyến của các bạn học sinh, đây là tình huống không mong muốn và nằm ngoài khả năng kiểm soát của Hocmai.vn.

Chính vì điều nay nên từ năm học 2010 - 2011, Hocmai.vn đã tăng số lần học các bài giảng nhằm khắc phục một phần nào hậu quả của việc mất điện, mất mạng. Nếu trong thời gian tới, việc cắt điện xảy ra trên diện rộng và kéo dài liên tục ảnh hưởng tới phần lớn khách hàng tham gia các khóa học trực tuyến, Hocmai.vn sẽ xem xét việc điều chỉnh để phù hợ hơn.

Chúc em hoc tốt!

Thân mến.

Top Bottom