mong thầy Ngọc kiểm tra kĩ lại đáp án !

S

slimhelu

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

phần đáp án bài giảng thầy Ngọc có nhiều câu không đúng quá ! vì thầy không cho đáp án cụ thể nên mong thầy kiểm tra thật kĩ lại đáp án trước khi đưa lên vì khi học theo một đáp án sai là rất nguy hiểm và gây ra ức chế cho học sinh khi giải đúng mà đáp án lại là câu khác !

H

hocmai.vukhacngoc

phần đáp án bài giảng thầy Ngọc có nhiều câu không đúng quá ! vì thầy không cho đáp án cụ thể nên mong thầy kiểm tra thật kĩ lại đáp án trước khi đưa lên vì khi học theo một đáp án sai là rất nguy hiểm và gây ra ức chế cho học sinh khi giải đúng mà đáp án lại là câu khác !

Chào em,

1, Với các vấn đề cụ thể về chuyên môn em nên vào trao đổi tại box tương ứng với môn Học để tránh làm loãng diễn đàn. Thầy sẵn sàng giúp đỡ em những câu hỏi em chưa thấy thỏa mãn!

2, Thầy luôn làm việc với tinh thần trách nhiệm cao nhất và hạn chế tối đa những sai sót không đáng có. Tuy nhiên, với số lượng câu hỏi rất lớn trong mỗi bài giảng thì xác suất để xảy ra 1 vài câu hỏi có đáp án chưa chính xác (có thể do nguồn thầy sử dụng chưa chính xác, có thể do trong lúc đánh dấu đáp án bị nhầm câu trước với câu sau) là điều khó có thể tránh khỏi tuyệt đối, nhưng thầy có thể đảm bảo với em là những câu hỏi bị mắc lỗi như vậy là rất nhỏ, chưa tới 2%.

Em nên nhớ rằng ngay cả đề thi chính thức của Bộ GD, được thẩm định và phản biện bởi cả 1 Hội đồng nhưng hầu như năm nào cũng có sai sót và không ít năm phải hủy không chấm 1 vài câu như vậy.

Tuy nhiên, nói như vậy không phải là thầy phủ nhận trách nhiệm của mình. Thầy thành thật xin lỗi và mong các em thông cảm với những lỗi sai còn tồn tại, thầy luôn luôn lắng nghe mọi phản hồi và nhanh chóng điều chỉnh lại các chi tiết chưa chính xác ngay khi nhận được phản hồi.

Chúc tất cả các em học tốt!

H

hocmai.cskh

Chào em!

Cảm ơn em đã quan tâm và góp ý cho khóa LTĐB môn Hóa học của thầy Vũ Khắc Ngọc.

Với những đáp án của bài tập mà em thấy chưa thỏa mãn, không đúng, em vui lòng gửi bài có ghi chi tiết vị trí của các bài tập lên box Luyện thi đảm bảo môn Hóa (link: http://diendan.hocmai.vn/forumdisplay.php?f=1840), hoặc trao đổi với giáo viên qua Hotline chuyên môn 094 2222 406 để Hocmai.vn và thầy Ngọc tiến hành kiểm tra, chỉnh sửa nếu phù hợp nhé.

Chúc em học tốt!

Thân mến.

H

hocmai.cskh

Có em ạ, chi phí cuộc gọi tính như cước thông thường của nhà mạng Vinaphone em nhé.

Top Bottom