mong thầy cô quan tâm

V

vuhien1306

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

em hiện đang theo học tại học mãi, quá trình giảng bài của thầy cô rất hay song nhiều bài tập khá khó mà em không thể giải ra được nên em viết mấy lời này để góp một số ý kiến như sau không biết là có quá muộn hay không nhưng em mong thầy cô quan tâm tới ý kiến của em ạ: một số bài tập rất khó thầy cô có thể kèm theo lời hướng dẫn giải trong tài liệu bài giảng để chúng em tiện theo dõi (đặc biệt là em kính gửi thầy Vũ Khắc Ngọc) chứ không phải là chỉ nhìn những đáp án vô hồn mà chúng em không biết cách giải hoặc giải ra đáp án mà cách làm không đúng.
Kính gửi

H

hokage9x

cho em hỏi sao những bài giảng về phần vô cơ gần đây, thầy Ngọc chưa đưa bài tập tự luyện vậy?

D

defhuong

em hiện đang theo học tại học mãi, quá trình giảng bài của thầy cô rất hay song nhiều bài tập khá khó mà em không thể giải ra được nên em viết mấy lời này để góp một số ý kiến như sau không biết là có quá muộn hay không nhưng em mong thầy cô quan tâm tới ý kiến của em ạ: một số bài tập rất khó thầy cô có thể kèm theo lời hướng dẫn giải trong tài liệu bài giảng để chúng em tiện theo dõi (đặc biệt là em kính gửi thầy Vũ Khắc Ngọc) chứ không phải là chỉ nhìn những đáp án vô hồn mà chúng em không biết cách giải hoặc giải ra đáp án mà cách làm không đúng.
Kính gửi

bạn ơi ý kiến của bạn đã được nói đến nhìu lần rồi
và thầy cô không thể giải thích mãi được bạn ạ... bạn chịu khó nhé :(
đợi khóa luyện đề vậy ;)

B

buivan100894

mmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm

Last edited by a moderator:
S

slimhelu

những bài khó thầy Ngọc đều đã cho lời giải rồi còn gì nữa bạn ! mình thấy đa số bài tập thầy Ngọc là đề thi đại học những năm trước có gì không biết thì cứ tìm đáp án những đề đó là được mấy đề ĐH cũ đó thầy Ngọc cũng giải rất chi tiết đó bạn tìm về mà xem !

H

hocmai.cskh

Kính gửi
Chào em!

Cảm ơn em đã quan tâm tới khóa LTĐB môn Hóa của thầy Ngọc.
Trong quá trình em tham gia học và giải các bài tập trong khóa thầy Ngọc, sẽ không tránh khỏi những lúc "bí", không biết cách giải một bài toán mặc dù đã biết đáp án, chính vì thế Hocmai.vn có hỗ trợ các kênh Hỏi - đáp bài tập sau:
- Tổng đài gia sư trực tuyến 1900 58-58-12: trao đổi với giáo viên từ 8h - 17h30.
- Hotline chuyên môn Hóa: 094 2222 406: từ 8h - 22h
- Box luyện thi đảm bảo môn Hóa trên diễn đàn: giáo viên sẽ trả lời em trong 24h.

Em có thể sử dụng 3 kênh trên như một công cụ để tìm kiếm phương pháp giải những bài tập khó. Chúc em học tốt!

Thân mến.

Top Bottom