Mong muốn Học Mãi mở khóa KIT1 sớm !

A

ahnminsowon

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Học mãi có thể mở khóa kit1 sớm hơn đc ko ạ. khoảng tầm tháng 6 ý ạ. chứ tháng thì muộn quá. với lợung bài giảng đồ sộ như thế thì khó học hết ý ạ, mà có học hết cũng ko kĩ được ạ. còn khóa kit2 nữa ạ. mong học mãi xem xét ý kiến của em ạ!

H

hocmai.cskh

Học mãi có thể mở khóa kit1 sớm hơn đc ko ạ. khoảng tầm tháng 6 ý ạ. chứ tháng thì muộn quá. với lợung bài giảng đồ sộ như thế thì khó học hết ý ạ, mà có học hết cũng ko kĩ được ạ. còn khóa kit2 nữa ạ. mong học mãi xem xét ý kiến của em ạ!
Chào em
Hiện tại lộ trình mà Hocmai xây dựng hoàn toàn phù hợp trong quá trình học và ôn luyên thi của em. Khóa cơ bản đã được Hocmai khai giảng sớm hơn mọi năm,cụ thể là vào ngày 23/5/2014 và em nên theo học khóa cơ bản trước khi học khóa LTDH nhé, không nên chỉ mong chờ khóa LTDH mà bỏ qua một bước nền tảng trong quá trình LTDH, Sau khi đã nắm được một phần kiến thức lớp 12 em học song song với khóa LTDH để ôn luyện bao trùm kiến thức. Chứ không nên bỏ qua khóa cơ bản mà học khóa LTDH luôn nhé.
- Thứ nhất là vì khóa cơ bản xuất bản bài giảng sớm và nhanh hơn khóa LTDH KIT-1, khóa cơ bản phát hành song song và hỗ trợ thêm việc học trên lớp của em
- Thứ hai khóa cơ bản dạy từ những kiến thức cơ bản nhất trong nội dung sách giáo khoa,còn khóa LTDH KIT-1 có nhóm dành cho những bạn chưa nắm chắc kiến thức cơ bản chứ không phải là chưa học khóa cơ bản.
- Thứ ba, Khóa cơ bản dạy trọn vẹn chương trình trong SGK,còn khóa LTDH chỉ dạy những phần kiến thức nằm trong cấu trúc của bộ GD-ĐT, Hơn hết hiện nay điểm thi tốt nghiệp cũng xét trên điểm trên lớp của các em nên không nên bỏ qua số điểm học trên lớp nhé.
Do đó em nên học khóa cơ bản từ tháng 5 đến đến cuối tháng 7 học song song khóa LTDH,thời gian như vậy là rất hợp lý rồi và khi đã nắm được 60 đến 70% kiến thức em mới nên tham gia khóa giải đề là khóa LTDH KIT_2 Hocmai xây dựng lộ trình dựa trên sự hợp lý của kiến thức mà các em đang có vì vậy không cần thiết phải đẩy quá nhanh quá trình học tập để học dồn kiến thức, như vậy không mang lại hiệu quả mà việc ôn luyện của em cũng rất mệt mỏi nhé.

Top Bottom