Mong hocmai.vn giúp đỡ

T

thangkiro

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

lời đầu tiên cho phép Thắng gửi tới toàn thế anh chị Họcmai.vn và các thành viên, Amin lời chúc sức khỏe hạnh phúc.
Hiện nay mình đang là sinh viên trường Đại học công đoàn khoa xã hội học. Mình đang chuẩn bị thực tập tốt nghiệp và đề tài mình hướng tới đó chính là phản hồi của khách hàng khi sử dụng các sản phẩm công nghiệp nội dung số đó là các sảm phẩm online như của học mai, hay tailieu.vn. Vậy mình rất muốn đế hocmai.vn để thực tập và nếu có cơ hội làm việc tại hocmai.vn là điều may mắn.
Vậy mong các anh chị ai từng làm ở họcmai hoặc thực tập chia sẻ giúp mình với làm thế nào để được nhận vào thực tập tại họcmai.
thắng xin chân thành cảm ơn .
chúc anh chị một ngày tốt lành.
thân mến
KIRO

H

hocmai.cskh

lời đầu tiên cho phép Thắng gửi tới toàn thế anh chị Họcmai.vn và các thành viên, Amin lời chúc sức khỏe hạnh phúc.
Hiện nay mình đang là sinh viên trường Đại học công đoàn khoa xã hội học. Mình đang chuẩn bị thực tập tốt nghiệp và đề tài mình hướng tới đó chính là phản hồi của khách hàng khi sử dụng các sản phẩm công nghiệp nội dung số đó là các sảm phẩm online như của học mai, hay tailieu.vn. Vậy mình rất muốn đế hocmai.vn để thực tập và nếu có cơ hội làm việc tại hocmai.vn là điều may mắn.
Vậy mong các anh chị ai từng làm ở họcmai hoặc thực tập chia sẻ giúp mình với làm thế nào để được nhận vào thực tập tại họcmai.
thắng xin chân thành cảm ơn .
chúc anh chị một ngày tốt lành.
thân mến
KIRO
Chào bạn!

Cảm ơn bạn đã dành sự quan tâm đặc biệt tới công việc trả lời thắc mắc của khách hàng khi sử dụng các khóa học trực tuyến trên Hocmai.vn.

Để tiện trao đổi về mong muốn của bạn, bạn vui lòng gửi email về hòm thư dịch vụ của Hocmai.vn là info@hocmai.vn nhé, bộ phận phụ trách sẽ trả lời dựa trên những nhu cầu và mong muốn của bạn.

Chúc bạn thành công trong học tập và sự nghiệp sau này :)

Thân mến.

Top Bottom