Mong hocmai.vn đẩy nhanh tiến đô!!!!

N

nobithang

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

CHỉ còn khoảng chưa đến 2 tuần nữa la tụi em đã thi .Thế nhưng khóa luyện đề của thầy Lê Bá Trần Phương lại còn tương đối nhiều đề, quá trình ghi hình lai chậm. Níu cứ tiếp tục như thì này thì em nghĩ là không ổn,,,,,. Vậy em mong hocmai.vn cũng như thầy Phương cố gắng hoàn thành khóa luyện đề này trong thời gian sơm nhất.
Ẽmin chân thành cảm ơn!!!!!!!

G

giapvantuan94

Em nghĩ...hocmai nên dừng khóa luyện luôn đi. Thời gian này mà còn ra đề nữa thì lại làm đề=> ko còn kịp ôn lại kiến thức tổng hợp khác nữa.

H

hong_duc224

thầy và hocmai.vn đừng bỏ tụi em giữa chừng, không những thầy Phương mà còn Thầy Quang Anh và thầy Việt Hùng nữa. Các thầy đừng bỏ tụi em huhu

I

ivythuhien

thầy và hocmai.vn đừng bỏ tụi em giữa chừng, không những thầy Phương mà còn Thầy Quang Anh và thầy Việt Hùng nữa. Các thầy đừng bỏ tụi em huhu
ĐÚng z.Đã theo lao rùi thì theo luôn chứ bây giờ mak`....... Các thầy bỏ dở thi toi.
Chi mong sao cho kịp thời gian....

H

hoanby

mong thầy cố cố gắng giúp chúng em!................................................

N

nammoadida

các thầy đã đi để lại đàn em nheo nhóc từng ngày chờ mong, hay không tự sáng tác đấy, kakaka, thôi chuẩn bị tâm lý chiến đấu thi đại học đii

S

slimhelu

đúng vậy " đừng đem con bỏ chợ " ! video thì giật không sao khắc phục được ! bài giảng thì chậm hết khóa này tới khóa khác ! đã vậy chưa chi còn mở thêm những khóa mới nữa chứ ! hi vọng hocmai khắc phục sớm nhất có thể nếu không các em lớp sau không nên dấng thân vào, đây rất là mạo hiểm !

Top Bottom