Mong Hocmai update cái này

B

bacho.1

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Em thấy năm nay đề thi DH có thêm một số phần mới và dạng bài tập khá là lạ mắt đặc biệt là môn Hóa học , Rất mong hocmai.vn sẽ trao đổi với Thầy Sơn dạy thêm một tiết nữa là tiết xác định Công thức Cấu tạo dựa trên TC đặc trưng , những bài thế này không chỉ em mà rất nhiều bạn mất time cho nó trong khi làm đề thi . Đặc biệt là chất tạp chức của este và các chất có chứa Nito cả VÔ Cơ và hữu cơ
Rất mong hocmai xem xét chuyển tới thầy ý kiến này . Cám ơn hocmai.vn

C

chichken12t1

Em thấy năm nay đề thi DH có thêm một số phần mới và dạng bài tập khá là lạ mắt đặc biệt là môn Hóa học , Rất mong hocmai.vn sẽ trao đổi với Thầy Sơn dạy thêm một tiết nữa là tiết xác định Công thức Cấu tạo dựa trên TC đặc trưng , những bài thế này không chỉ em mà rất nhiều bạn mất time cho nó trong khi làm đề thi . Đặc biệt là chất tạp chức của este và các chất có chứa Nito cả VÔ Cơ và hữu cơ
Rất mong hocmai xem xét chuyển tới thầy ý kiến này . Cám ơn hocmai.vn
Thật sự đến bây h em cũng khá thất vọng về khóa luyện đề hóa.Xu hướng những năm gần đây thiên về bài tập và dạng mới.Thầy Sơn chỉ chăm chú lý thuyết mà ít đưa dạng lạ quá.Chúng em học khóa luyện đề xong mà chả thấy an tâm gì cả? Mong học mãi góp ý với thầy Sơn.Nếu có thế , mong học mãi chỉnh sửa , cho đề hay vào 5 đề của khóa cấp tốc -vớt vát cho chúng em.

Top Bottom