Mong Hocmai mở thêm khóa Sinh!

J

juney_vip

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

em đang là HS lớp 12, năm sau, em dự định thi khối B.em dự định học môn Sinh trên hocmai, tuy nhiên, em thấy Hocmai thiên vị quá, môn hóa hay lí đều mở thêm 2 khóa mới, mặc dù đã có nhiều khóa trước đó, Trong khi, môn sinh chưa có khóa nào, thì chỉ mở 1 khóa.
khóa thầy QUANG ANH (http://hocmai.vn/course/view.php? id=255&cid=12) thì chờ mãi mới có bài giảng mới, với lại thầy dạy hơi chậm và hơi khó hiểu, ít có mẹo giải bài tập...

em mong hocmai có thể mở thêm một khóa sinh khác, có thể do thầy NGỌC HÀ dạy.
( http://violet.vn/luyenthidaihocmonsinh/entry/show/entry_id/3894782/cm_id/1203010 )
em rất thích cách dạy của thầy : nhanh, dễ hiểu. Tuy nhiên, thầy cũng nên có thêm những lưu ý về kiến thức thi ĐH, và bổ sung dạy thêm về phần bài tập.

mong Hocmai sớm hồi âm...
hình như Hocmai sắp mở khóa sinh học của nguyễn quốc hùng phải không ạ?
mong Hocmai giải đáp giúp em...
P/S
trên đâylà 1 số ý kiến chủ quan của em, có gì nhận định không phải, xin mọi người góp ý và bỏ qua! Thân ái. ^^

V

vukhacngoc

mình cũng đồng ý kiến với bạn, mình thấy các bài giảng môn sinh trên mạng chưa đủ đáp ứng yêu cầu thi ĐH hiện nay.
khóa thầy Quang Anh là khóa khá toàn diện, tuy nhiên, mình thấy thầy dạy chưa hấp dẫn lôi cuốn lắm... cách thầy diễn đạt hơi chậm , và thầy cũng nên đi sâu trọng tâm vào kiến thức và bài tập thi đại học, nên có nhiều lưu ý hay mẹo giải BT...

H

hocmai079

mỗi thầy đều có ưu nhược điểm riêng
em cũng là mem thi khối B,
qua bài giảng học thử, em thấy thầy Quang Anh cũng hay, nhưng không phù hợp với em lắm.
em lại thích cách dạy của thầy Ngọc Hà,
mong hocmai mở thêm khóa Sinh do thầy Ngọc Hà dạy hoặc giáo viên khác cũng được ạ!
có nhiều khóa học, học sinh sẽ có nhiều lựa chọn phù hợp và thành công....
thời gian không còn nhiều, mong Hocmai hãy giúp đỡ các mem94 thi khối B năm nay!

H

hocmai.cskh

Chào các em!

Hocmai.vn xin chân thành cảm ơn những góp ý của các em về khóa học luyện thi môn Sinh học, Hocmai.vn sẽ tiếp tục lắng nghe và nghiên cứu theo những góp ý trên nhằm cung cấp cho các em học sinh những khóa học chất lượng cao hơn nữa, để nơi đây sẽ là một kênh học tập chính song song với việc học trên trường.

Hocmai.vn xin chúc các em luôn cố gắng học thật giỏi, nắm thật vững để đạt kết quả cao trong kì thi Đại học sắp tới.

Thân mến.

J

juney_vip

" tuy nhiên bạn nói đúng đến cái mình cũng đang không hài lòng ở khóa Sinh ấy có mấy phần di truyền như lai 2 hay nhiều cặp tính trạng chẳng hạn thầy dạy còn sơ sài quá !!! mấy phần đó khó nhằn à cần đào sâu hơn nhiều dạng bài tập hơn nữa thầy cũng nên dạy thêm phần tích hợp các quy luật di truyền nũa ....mình thấy mấy phân lí thuyết thì sgk là đủ rồi thầy nên chuyên sâu phần vận dụng hơn bay phương pháp giải mẹo giải...!!!mih nghĩ khóa học sẽ trỡ nên hoan hảo hơn!! hi vọng tới phần luyện đề thầy sẽ cho chúng ta nhiều bài tập thật hay và phương pháp giải thật hay!!!minh đang đặt kì vọng ở thầy Ánh rất nhiều!!! thú thật năm ngoái mình thi Sinh được 9 điểm khong biết nhưng vẫn rớt y không biết khóa học này có giúp mình cải thiện được hay chí ít cũng giữ vững phong độ không đây????" TRÍCH Ý KIẾN slimhelu
ý kiến của bạn slimhelu rất đúng!
em thấy nếu thầy Quang Anh không thay đổi cách dạy thì không nên để tên là khóa đảm bảo...
em biết vì là lần đầu tiên có khóa sinh nên còn nhiều thiếu sót,
nhưng em mong rằng hocmai hãy quan tâm đến những mem thi khối B, 1 khối khá quang trọng!
nếu như các khối A, D được tập trung đầu tư, thì khối B lại bị coi nhẹ.
MONG RẰNG HOCMAI HÃY MỜI THẦY PHẠM NGỌC HÀ

EM THẤY THẦY MỚI CÓ THỂ CÓ KHẢ NĂNG GIÚP CHÚNG EM VÀO CÁNH CỖNG ĐH Y CAO VỜI VỢI!
hoặc 1 giáo viên chuyên LTĐH khác .
THA THIẾT !!!

Last edited by a moderator:
H

hocmai.cskh

" tuy nhiên bạn nói đúng đến cái mình cũng đang không hài lòng ở khóa Sinh ấy có mấy phần di truyền như lai 2 hay nhiều cặp tính trạng chẳng hạn thầy dạy còn sơ sài quá !!! mấy phần đó khó nhằn à cần đào sâu hơn nhiều dạng bài tập hơn nữa thầy cũng nên dạy thêm phần tích hợp các quy luật di truyền nũa ....mình thấy mấy phân lí thuyết thì sgk là đủ rồi thầy nên chuyên sâu phần vận dụng hơn bay phương pháp giải mẹo giải...!!!mih nghĩ khóa học sẽ trỡ nên hoan hảo hơn!! hi vọng tới phần luyện đề thầy sẽ cho chúng ta nhiều bài tập thật hay và phương pháp giải thật hay!!!minh đang đặt kì vọng ở thầy Ánh rất nhiều!!! thú thật năm ngoái mình thi Sinh được 9 điểm khong biết nhưng vẫn rớt y không biết khóa học này có giúp mình cải thiện được hay chí ít cũng giữ vững phong độ không đây????" TRÍCH Ý KIẾN slimhelu
ý kiến của bạn slimhelu rất đúng!
em thấy nếu thầy Quang Anh không thay đổi cách dạy thì không nên để tên là khóa đảm bảo...
em biết vì là lần đầu tiên có khóa sinh nên còn nhiều thiếu sót,
nhưng em mong rằng hocmai hãy quan tâm đến những mem thi khối B, 1 khối khá quang trọng!
nếu như các khối A, D được tập trung đầu tư, thì khối B lại bị coi nhẹ.
MONG RẰNG HOCMAI HÃY MỜI THẦY PHẠM NGỌC HÀ
http://violet.vn/luyenthidaihocmonsinh/entry/show/entry_id/3894782/cm_id/1203010
EM THẤY THẦY MỚI CÓ THỂ CÓ KHẢ NĂNG GIÚP CHÚNG EM VÀO CÁNH CỖNG ĐH Y CAO VỜI VỢI!
hoặc 1 giáo viên chuyên LTĐH khác .
THA THIẾT !!!
Chào em!

Hocmai.vn cảm ơn em đã góp ý cho khóa LTĐB môn Sinh của thầy Quang Anh

Hiện tại Hocmai.vn vẫn đang tiếp nhận những ý kiến của các bạn tham gia khóa Sinh, bên cạnh những ý kiến chưa hài lòng về một số dạng kiến thức chưa được tốt thì Hocmai.vn vẫn nhận được những lời cảm ơn chân thành từ các khách hàng khen ngợi cách giảng dạy tỉ mỉ, cặn kẽ có khoa học của thầy.

Hocmai.vn sẽ chuyển tất cả những ý kiến của các em tới thầy Quang Anh để căn cứ vào đó, thầy sẽ có sự điều chỉnh về phương pháp giảng dạy cũng như nội dung chương trình.

Chúc em học tốt!

Thân mến.

J

juney_vip

thầy Anh đã tiếp nhận các ý kiến đóng góp.
mong thầy tiếp tục phát huy,dạy những lí thuyết trọng tâm khó , mà HS hay sai, và rèn luyện cách giải nhanh bài tập.
mong thầy và hocmai cố gắng đẩy kịp tiến độ bài giảng nữa!
cảm ơn hocmai và thầy Quang Anh!:D

Top Bottom