mong hocmai giúp em.

T

tranphuong321

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

chào hocmai .
em tham gia khoá luyện đề của hocmai.
em mong hocmai để đáp án ở dạng word với môn lí,hoá đi ạ .
vì khi làm xong em không có đáp án để so ngay với kết quả .nếu muốn xem đáp án phải xem bài giảng của thầy .nếu như vậy thì chưa thực sự đạt hiệu quả .
nếu có đáp án khi làm xong em có thể so ngay xem mình sai câu nào để làm lại .sau đó mới xem bài giảng của thầy khi đó sẽ nhớ được lâu và hiểu rõ hơn .
em mong hocmai giúp em.
cảm ơn hocmai nhiều !

H

hocmai.cskh

chào hocmai .
em tham gia khoá luyện đề của hocmai.
em mong hocmai để đáp án ở dạng word với môn lí,hoá đi ạ .
vì khi làm xong em không có đáp án để so ngay với kết quả .nếu muốn xem đáp án phải xem bài giảng của thầy .nếu như vậy thì chưa thực sự đạt hiệu quả .
nếu có đáp án khi làm xong em có thể so ngay xem mình sai câu nào để làm lại .sau đó mới xem bài giảng của thầy khi đó sẽ nhớ được lâu và hiểu rõ hơn .
em mong hocmai giúp em.
cảm ơn hocmai nhiều !
Chào em, cảm ơn ý kiến đóng góp của em cho các khóa học tại Hocmai.vn nói chung và khóa luyện giải đề thi ĐH,CĐ nói riêng. Hocmai.vn sẽ tiếp thu ý kiến đóng góp của em về việc mong muốn cho thêm file đáp án để các em in ra và đối chiếu lại cho thuận tiện.

Tuy nhiên, ở đây các thầy cô cũng muốn các em rèn tính kiên trì trong làm bài, tính nhẫn nại khi xem bài giảng để hiểu được cách làm, hướng tiếp cận và giải quyết vấn đề, đối với từng dạng câu hỏi, bài tập, qua đó học cách tư duy, làm bài nhanh nhất chứ không phải là làm và đối chiếu đáp án đúng là thấy được rồi, đó mới là mục tiêu hướng tới của khóa luyện đề.

Thời gian trước mắt em có thể khắc phục bằng cách xem bài giảng để lấy đáp án, em có thể thấy là mỗi một bài giảng giải đề bao giờ cũng chia thành nhiều phần nhỏ, mỗi phần nhỏ sẽ giải khoảng 7-10 câu, như vậy em cần đáp án phần nào chỉ cần xem phần tương ứng là được. Hocmai.vn vẫn đang thu thập thêm các ý kiến đóng góp của các em về các khóa học tại Hocmai.vn nói chung và khóa giải đề nói riêng. Các em có băn khoăn nào thì tiếp tục góp ý nhé.

Chúc các em học tập tốt.

Thân mến!

Top Bottom