Mong hocmai có câu trả lời chính xác cho việc mở khoá thầy Ngọc

R

rickmansro

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Như ở trên mong hocmai có câu trả lời chính xác cho việc mở khoá thầy Ngọc. Điều này làm ảnh hưởng đến tâm lý cả học sinh học của 2 thầy.
Ít nhiều làm ảnh hưởng đến chất lượng khoá của thầy Sơn (khoá này đc xác định chắc chắn sẽ mở). Mà giờ ko phải chọn thầy để mở lớp nữa mà cái bọn em cần là cái chất lượng được đảm bảo. Dù thầy Sơn giải hay thầy Ngọc đều được, đã yêu thích môn nào kể cả thầy nào dạy chỉ cần có tâm huyết là đủ
Tất cả vì tháng 7 thi đại học!! thành công.
P/s:Các bạn ý kiến mở khoá thầy Ngọc: Ý kiến thế là quá đủ rồi, các bạn càng nói rồi sẽ có những người nóng máu gây xích mích có ý kiến chê bai thầy nọ thầy kia lại cãi nhau mà cuối cùng chẳng được cái gì phí time online

H

hocmai.cskh

Chào em!

Trong năm hoc 2011 - 2012, theo kế hoạch, khóa Luyện giải đề thi đại học môn Hóa sẽ chỉ có thầy Phạm Ngọc Sơn giảng dạy. Căn cứ theo các ý kiến và góp ý cho khóa thầy Sơn năm học trước, Hocmai.vn sẽ có những điều chinh để đảm bảo chất lượng khóa luyện đề môn Hóa, phù hợp với nhu cầu của các em học sinh và kiến thức sẽ thi đại học sắp tới.

Chúc em học tốt!

Thân mến.

N

ngobaochauvodich

Kính gửi hocmai.vn

Mong anh nói với thầy Sơn tăng cường bài tập tính toán, và giải bằng cách nhanh nhất, bên cạnh đó thầy Sơn chỉ cho chúng em phương pháp XỬ LÍ ĐỀ THI và chiến lược làm bài, ăn chắc mặc bền,làm câu nào ăn điểm câu đó như thầy Ngọc đã dạy. Năm ngoái em nghe nói thầy Sơn dạy Luyện đề, thầy giải liên tục theo thứ tự từ câu 1 tới câu 50, tụi em là học sinh làm sao giải theo thứ tự như thầy? Mong anh hocmai.cskh chuyển lời đến thầy Sơn giúp tụi em.

L

lache

sao lại thế kế hoạch vẫn sửa đổi được cơ mà. hocmai vẫn kiên định ý kiến của mình hay sao ??? Thế hocmai con lập chủ đề đóng góp ý kiến làm gì nữa trong khi không thay đổi được gì cả???

H

hotboysnam

cần hocmai trả lời rõ ràng, là có hay không mở khóa thầy ngọc

Last edited by a moderator:
H

hocmai.cskh

Các bạn thân mến!

Hocmai.vn luôn muốn đưa ra thật nhiều khóa học tốt được giảng dạy bởi các thầy cô được các bạn mến mộ. Tuy nhiên, để đảm bảo tiến độ, khả năng tập trung chăm sóc cho các khóa học có chất lượng ngày một tốt hơn, Hocmai.vn không thể xây dựng tất cả các khóa học theo mong muốn của các bạn ở một thời điểm được (như bạn thấy, việc chậm xuất bản bài giảng, các sai sót luôn mang lại phiền toái cho học sinh nên để giảm thiểu việc đó bắt buộc chúng tôi phải tính toán). Đó là điều đáng tiếc và hy vọng sự cảm thông từ phía các bạn.

Việc Hocmai.vn thu thập ý kiến của các bạn là để hy vọng qua đó, Hocmai.vn và các giáo viên có sự nhìn nhận khách quan từ học sinh để rồi có những điều chỉnh từng bước giải quyết các vấn đề trong các khóa học hiện tại cũng như thấy được nhu cầu của các bạn để có kế hoạch phù hợp cho thời gian tới, để năm sau, đàn em của các bạn được hưởng lợi từ những đóng góp của chính bạn.

Trong các bạn, có rất nhiều bạn đề đạt học thầy/cô này, thầy/cô kia vì cảm nhận của mình, thay mặt các thầy/cô đang giảng dạy tại Hocmai.vn, xin gửi lời cám ơn sâu sắc tới tình cảm và sự mến mộ của các bạn và xin cam kết với các bạn là dù thầy/cô nào, khóa học nào thì chúng tôi đang ngày một nỗ lực để đáp ứng ngày một tốt hơn mong muốn và tình cảm của các bạn.

Về một số ý kiến cụ thể liên quan đến tại sao không có khóa Luyện giải đề của thầy Ngọc thì cơ bản qua những dòng trên các bạn đã phần nào hiểu và cảm thông được, ngoài ra chúng tôi muốn nhắn nhủ thêm là nếu thực sự quyết tâm & chỉ muốn học thầy Ngọc thì bạn hãy tập trung cao độ trong khóa đảm bảo mà thậm chí không cần bận tâm nhiều khóa khác vì trong khóa đảm bảo đã bao trùm đủ kiến thức để bạn có thể tự tin bước vào phòng thi rồi. Nếu bạn muốn tham khảo khóa khác của môn Hóa thì thầy Sơn cũng là sự lựa chọn tốt và được rất nhiều học sinh đánh giá rất cao. Mỗi thầy một phong cách nhưng tựu chung lại là đều muốn truyền đạt làm sao để kiến thức các bạn sẽ thu được là tối đa nhất. Trên đây là vài dòng chia sẻ, hy vọng các bạn hiểu và ủng hộ Hocmai.vn.

Chúc các bạn thành công!

A

alone.star318

Mong rằng khi mình đăng kí học sẽ ko phải thất vọng! Hy vọng thầy sẽ cố gắng bám sát

D

dangtienlong

Khóa thầy Ngọc hình như bị gián đoạn+dừng giữa chừng.Ra Tết em không thấy thầy tiếp tục.Mod hocmai nên xem xét lại

N

ngobaochauvodich

thắc mắc lời thầy Ngọc hứa

Bài: Lý thuyết và bài tập đặc trưng về Protein – Peptit (phần 1), sau khi giải xong ví dụ 4, thầy Ngọc có nói là đã tập hợp được 1 số câu về dạng này , đoán đề thi đại học 2012, và hứa sẽ đưa vào khóa luyện giải đề thi Đại Học cho tụi em.Bây giờ hocmai.vn chọn lớp thầy Sơn để quay khóa giải đề, vậy lớp thầy Ngọc không mở được à, vậy tụi em không được nghe mấy dạng mới lạ, do thầy Ngọc đoán đề à

H

hocmai.cskh

Chào em!

Cảm ơn em đã góp ý cho Hocmai.vn về trường hợp trên, Hocmai.vn đã kiểm tra và sẽ có phản hồi cho em vào topic này trong 1-2 ngày tới nhé.

Chúc em học tốt!

Thân mến.

N

ngobaochauvodich

sao anh chưa trả lời, qua 1 tuần rồi, anh hứa trả lời trong vòng 1-2 ngày mà

T

thang10394dn

Mong hocmai trả lời???????

Chào em!

Cảm ơn em đã góp ý cho Hocmai.vn về trường hợp trên, Hocmai.vn đã kiểm tra và sẽ có phản hồi cho em vào topic này trong 1-2 ngày tới nhé.

Chúc em học tốt!

Thân mến.
Mong hocmai hãy trả lời nhanh về việc này chúng em đợi lâu quá rồi, bây giờ mỡ lớp Luyện Đề của thầy Ngọc vẫn còn kiệp mà.

H

hocmai.cskh

sao anh chưa trả lời, qua 1 tuần rồi, anh hứa trả lời trong vòng 1-2 ngày mà
Chào em!

Hocmai.vn đã xử lí vấn đề của em rồi mà anh quên mất :D.

Đoạn video đó Hocmai.vn đã cắt đi do thông tin không đúng với kế hoạch mở khóa luyện đề thi. Hiện tại Hocmai.vn và thầy Ngọc đang phối hợp để có thể sử dụng, cung cấp phần tài liệu mà thầy Ngọc đã nói trên video một cách phù hợp nhấ cho các em.

Thân mến.

V

vnbot99

Chào em!

Hocmai.vn đã xử lí vấn đề của em rồi mà anh quên mất :D.

Đoạn video đó Hocmai.vn đã cắt đi do thông tin không đúng với kế hoạch mở khóa luyện đề thi. Hiện tại Hocmai.vn và thầy Ngọc đang phối hợp để có thể sử dụng, cung cấp phần tài liệu mà thầy Ngọc đã nói trên video một cách phù hợp nhấ cho các em.

Thân mến.
Vâng thưa hm
em biết các thầy và các bạn đang lên kế hoạch để bán khóa sang năm
nhưnng cũng đừng vì thế mà giảm chất lượng khóa năm nay nhé.
Có lẽ sang năm hm sẽ quảng cáo được nhờ vào khóa luyện đề thầy ngọc mà năm nay không mở
Cũng nghe bảo hm không đồng ý tăng số lượng đề khóa thầy ngọc
Thật là nản,
Ngày càng nản

H

hocmai.cskh

Vâng thưa hm
em biết các thầy và các bạn đang lên kế hoạch để bán khóa sang năm
nhưnng cũng đừng vì thế mà giảm chất lượng khóa năm nay nhé.
Có lẽ sang năm hm sẽ quảng cáo được nhờ vào khóa luyện đề thầy ngọc mà năm nay không mở
Cũng nghe bảo hm không đồng ý tăng số lượng đề khóa thầy ngọc
Thật là nản,
Ngày càng nản
Chào em!

Hocmai.vn chưa có bất kì kế hoạch nào cho những khóa học của năm sau cũng như không có thông tin về việc tăng hay giảm số lượng đề khóa thầy Vũ Khắc Ngọc.

Đề nghị em đưa ra các thông tin có căn cứ, dẫn chứng chính xác, minh bạch.

Thân mến.

Top Bottom