Mong hocmai bỏ ngày bế giảng

H

hellboyace159

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mong hocmai bỏ ngày bế giảng của 2 khoá toán hình 12 và khoá hoá 12.Em đang 11 sap lên 12 rồi. Hè này em không đi học thêm ở ngoài chỉ học trên học mãi.mà giờ mấy đứa bạn em đã đi hoc thêm hết rồi.Còn em giờ không biết làm sao nếu giờ đăng kí trọn gói thì tới ngày 31/5 là bị mất hết.Hi vọng hocmai thông cảm cho em và đây cùng là suy nghĩ của nhiều bạn. Với lại em còn đăng kí mấy khoá luyện thi dh nữa.Mot lúc học nhiều khoá sợ không tốt cho sức khoẻ.Tóm lại ý em giờ không có gì học em hơi nóng *** anh à.

D

dkny1995love2

Điều này khó xảy ra lắm bạn à. 31/5 là ngày kết thúc đăng kí còn 15/7 mới bế giảng cơ. Nếu bạn mún học trc 1 ít thì còn 2 thág để bạn học đó

L

larachang

Chờ đến tháng 8 đi bạn Khi đó hocmai khai giảng khóa mới, tha hồ mà học.
Còn bây giờ nếu bạn muốn luyện thi ĐH thì cứ cày bài tập và lý thuyết trong SGK 10, 11 trước đã (đặc biệt là Toán và Hóa), không thừa đâu.
Mà có một lời khuyên cho bạn là bạn đợi đến tháng 8 rồi hãy bắt tay vào ôn thi ĐH. Thời gian này cứ nghỉ hè cùng gia đình và bạn bè thoải mái đi, đừng biến cái kì nghỉ hè thành một học kì thứ ba. Và nếu học tập đúng cách thì 12 tháng cũng chẳng khác gì 14 tháng ôn luyện đâu bạn.

Top Bottom