Mong học mãi mở nốt mấy bài giảng cuối khóa thầy Lê Phương !!

T

trunghieu1

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Bây giờ đã là cuối tháng 5 rồi mà khóa toán thầy phương còn mấy bài bất phương trình vô tỷ nữa vẫn chưa ra hết . Đề nghị học mãi sớm update những bài giảng đó để bọn em còn tiện ôn tập , bao nhiêu lần học sinh phàn nàn về việc chậm bài giảng rồi , học mãi toàn nói mồm xin lỗi , sớm khắc phục ... mà mấy tuần nay có update bài giảng nào đâu ........

Q

quencha1

uk, hocmai.vn sao ma cham quá di. theo lịch hoc thi bây giờ khoá học đã xong lâu rui?? con khoá luyện đề nua~, cho thay Hùng(lý) la đảm bảo nhất thui!!!

T

trunghieu1

Vâng , topic nhanh chóng chìm vào quên lãng . học mãi không biết hay lờ đi coi như không biết ?....

D

dkny1995love2

Không phải đâu bạn,các mod của hocmai hình như onl theo ngày mà. Còn chuyện hocmai chậm chệ updated thì là quá rõ rồi,mình nghĩ bạn nên tìm tài liệu ngoài học trước đi tránh đến sát khi thi mới học. phần pt,hpt,bpt phải luyện tập nhiều chứ 1 tháng là ko đủ đâu. Chúc bạn thành công nhé

H

hocmai.cskh

Bây giờ đã là cuối tháng 5 rồi mà khóa toán thầy phương còn mấy bài bất phương trình vô tỷ nữa vẫn chưa ra hết . Đề nghị học mãi sớm update những bài giảng đó để bọn em còn tiện ôn tập , bao nhiêu lần học sinh phàn nàn về việc chậm bài giảng rồi , học mãi toàn nói mồm xin lỗi , sớm khắc phục ... mà mấy tuần nay có update bài giảng nào đâu ........

Chào các em, hiện tại Hocmai.vn đã cập nhât tương đối đầy đủ các bài giảng trong khóa luyện thi ĐH Đảm bảo môn Toán thầy Lê Bá Trần Phương. Hiện chỉ còn 1/2 bài giảng Bất phương trình chứa căn thức (phần 1, phần 2), và phần còn lại thầy sẽ đưa lên sớm nhất. Ngay sau khi có bài giảng ghi hình, Hocmai.vn sẽ tiến hành biên soạn và đưa lên trong thời gian sớm nhất có thể. Hiện tại khóa học coi như đã hoàn tất. Các em có thể bắt đầu rà soát hoàn chỉnh kiến thức môn Toán. Chúc các em thành công và học tốt!

H

hocmai.cskh

Chào các em, hiện tại khóa Luyện thi ĐH Đảm bảo môn Toán thầy Lê Bá Trần Phương đã đưa nốt bài giảng Bất phương trình chứa căn thức lên và tương đối hoàn tất khóa học. hiện tại khóa học còn thiếu một số bài tập tự luyện và một đề thi thử nửa, thầy sẽ thu xếp biên soạn và cập nhật sớm. Tuy nhiên, các em đã có thể chủ động rà soát lại các kiến thức và hoàn tất việc ôn tập của mình, thời gian không còn nhiều nữa, khóa học cũng đã đưa lên đầy đủ các kiến thức cho thi ĐH, cùng cố gắng hết mình nhé các em. Chúc các em học tốt./.

N

nammoadida

kakaka, rất nhiêu người bức xúc. không giải quết được vần đề gì , không thể dựa dẫm vào 1 mình học mãi được , sao lúc đó các bồ không đi tìm quyển sách nào hay, có thể tìm đk gì hay chăng

Top Bottom