mong học mãi giúp đỡ HS lớp 13

M

m30_funny

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

:D:D xin chào học mai ! em là học sinh lớp 13 ! năm ngoái em thi không tốt và đã trượt . hiện tai ra tết em có nhu cầu thi lại và em có nghe nói đên chương trình Sap nhưng vì điều kiên ở xa không có điều kiện , xin học mãi có thể giúp đỡ quay video lên tạo thành 1 khóa học , có lẽ nếu cần không đảm bảo cũng được ! không phải lười không ôn trước mà vì tại cố gắng học hết khóa quân sự để năm sau không phải học lại nên h em mới học lại

:D:D cảm ơn học mãi đã lắng nghe
:D em mong sự phản hồi của học mai

H

hocmai.cskh

:D:D xin chào học mai ! em là học sinh lớp 13 ! năm ngoái em thi không tốt và đã trượt . hiện tai ra tết em có nhu cầu thi lại và em có nghe nói đên chương trình Sap nhưng vì điều kiên ở xa không có điều kiện , xin học mãi có thể giúp đỡ quay video lên tạo thành 1 khóa học , có lẽ nếu cần không đảm bảo cũng được ! không phải lười không ôn trước mà vì tại cố gắng học hết khóa quân sự để năm sau không phải học lại nên h em mới học lại

:D:D cảm ơn học mãi đã lắng nghe
:D em mong sự phản hồi của học mai
Chào em!

Cảm ơn em đã dành sự quan tâm tới các khóa học luyện thi đại học của Hocmai.vn.

Chương trình Sap là khóa học luyện thi đại học Offline (tại trung tâm) với các nội dung và phương pháp học khác biệt so với học Online (qua mạng Internet), chỉ phù hợp nếu em học tại trung tâm Hocmai.vn.

Các khóa học luyện thi trực tuyến trên Hocmai.vn Online cũng được xây dựng nhằm đảm bảo chất lượng học tập và thi cử hiệu quả. Giúp các em học sinh (không có điều kiện đến học tại trung tâm) được tiếp cận với những giáo viên có kinh nghiệm luyện thi, cùng chương trình học hay, bổ ích. Em hoàn toàn có thể tin tưởng vào chất lượng của các khóa học Online, và nếu học tập chăm chỉ, em sẽ đạt được kết quả cao trong kì thi Đại học sắp tới.

Hocmai.vn rất sẵn sàng tư vấn cho em cách học trực tuyến hiệu quả. Chúc em học tốt!

M

m30_funny

! tại h tết em mới ôn , có lẽ chương trình đảm bao không đủ quỹ thời gian của em , em muốn xem là lớp 13 sau tết của học mai học gì , ôn phần nào , và cách học thế nào thôi ạ

D

daculla123

! tại h tết em mới ôn , có lẽ chương trình đảm bao không đủ quỹ thời gian của em , em muốn xem là lớp 13 sau tết của học mai học gì , ôn phần nào , và cách học thế nào thôi ạ
Học mãi mở khoá luyện thi cấp tốc giống mọi năm mà bạn.Khoá đó ôn luyện kiến thức cơ bản với giải bài tập,các bạn 13 học cũng được mà

Top Bottom