Mong học mãi cho tải các tài liệu bài giảng như trước

T

trunghieu1

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

em hy vọng học mãi sẽ cho bọn em tải các tài liệu bài giảng như năm ngoái . nếu học mãi làm thế này chỉ mất tình cảm với học sinh thôi . học mãi không cho tải thì bọn em cũng có thể xin những bạn đã đăng ký khoá học , chắc chẳng bạn nào ngại gì mà không cho cả ( chỉ là file tài liệu ) .rồi cũng đến lúc tài liệu bài giảng cũng tràn lan khắp các trang web như năm vừa rồi thôi , học mãi chẳng được gì , có khi còn mất khách .mong học mãi hãy suy nghĩ . tài liệu bài giảng mà cũng có lượt dow thì chịu rồi :|

H

hocmai.cskh

em hy vọng học mãi sẽ cho bọn em tải các tài liệu bài giảng như năm ngoái . nếu học mãi làm thế này chỉ mất tình cảm với học sinh thôi . học mãi không cho tải thì bọn em cũng có thể xin những bạn đã đăng ký khoá học , chắc chẳng bạn nào ngại gì mà không cho cả ( chỉ là file tài liệu ) .rồi cũng đến lúc tài liệu bài giảng cũng tràn lan khắp các trang web như năm vừa rồi thôi , học mãi chẳng được gì , có khi còn mất khách .mong học mãi hãy suy nghĩ . tài liệu bài giảng mà cũng có lượt dow thì chịu rồi :|
Chào em!

Tài liệu bài giảng là một tài nguyên do thầy,cô Hocmai.vn biên soạn nhằm tổng kết, tóm lược lại nội dung đã được giảng dạy trên video bài giảng, nhằm giúp các em học sinh khi tham gia khóa học có tài liệu để theo dõi và hiểu thêm những kiến thức được dạy trên video.

Đây là một tài nguyên độc đáo, hữu ích dành cho những bạn học sinh đang tham gia khóa học nắm bắt tốt hơn kiến thức đã được học qua video bài giảng. Vì thế với những bạn đã tham gia khóa học, nên kết hợp giữa việc xem video và đọc tài liệu bài giảng.

Thân mến.

Top Bottom