mong học mãi bố trí up sớm bài giảng thầy lê Bá

S

shohobattu

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Thầy Lê BÁ dạy rất hay nhưng hocmai cố gắng bố trí cho bọn em xong phần Hình học phẳng trong tọa độ lớp 10 nhanh vì theo lịch là 2 tuần trước em đợi mãi để chuẩn bị thi thử thế mà chưa có .Em mong hocmai sớm up 2 bài cho hết trương trình .:D:D:D:D:D:D:D:D

H

hocmai.cskh

Thầy Lê BÁ dạy rất hay nhưng hocmai cố gắng bố trí cho bọn em xong phần Hình học phẳng trong tọa độ lớp 10 nhanh vì theo lịch là 2 tuần trước em đợi mãi để chuẩn bị thi thử thế mà chưa có .Em mong hocmai sớm up 2 bài cho hết trương trình .:D:D:D:D:D:D:D:D
Chào em, Cảm ơn em đã tin tưởng va theo học khóa Luyện thi ĐH Đảm bảo môn Toán - Thầy Lê Bá Trần Phương. Thầy cùng với Hocmai.vn đang cố gắng thu xếp để đẩy nhanh tiên độ cập nhật các bài giảng ở cả khóa LTĐHĐB và khóa Luyện giải đề thi ĐH. Tuy nhiên, thời gian gần đây thầy cũng bận các công việc khác nên việc thu xếp ghi hình có hạn chế khiến cho một số bài giảng bị chậm so với dự kiến. Các em yên tâm là thầy cũng như Hocmai.vn rất hiểu tâm lý lo lắng ôn thi của các em và đang cố gắng làm hết sức mình để giúp các em ôn tập sớm và tốt nhất. Chúc các em học tập tốt và thành công trong kỳ thi ĐH 2012.

N

nickvujicic

cảm ơn hocmai cố trí sắp xếp ổn cho bọn em !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Top Bottom