Mong BQT tư vấn LTĐH cho học sinh trung bình

T

thienkhiemnguyet

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Em trai của mình năm nay ôn thi ĐH, sức học của em ấy ở mức trung bình, khả năng tư duy cũng vậy.

Liệu ở hocmai.vn có khoá học nào giúp em ấy LTĐH khối B được mỗi môn trên 5đ không? Và khoá của Thầy cô nào là thích hợp cho học sinh trung bình?

Em mình như vậy có đủ sức để học khoá LTĐH đảm bảo không?

Cảm ơn các bạn đã đọc qua những dòng này.

H

hocmai.cskh

Em trai của mình năm nay ôn thi ĐH, sức học của em ấy ở mức trung bình, khả năng tư duy cũng vậy.

Liệu ở hocmai.vn có khoá học nào giúp em ấy LTĐH khối B được mỗi môn trên 5đ không? Và khoá của Thầy cô nào là thích hợp cho học sinh trung bình?

Em mình như vậy có đủ sức để học khoá LTĐH đảm bảo không?

Cảm ơn các bạn đã đọc qua những dòng này.

Chào bạn, cuối tháng 6 vừa qua, Hocmai.vn đã khai giảng 2 khóa toán: Toán - Thầy Khải, Toán - Thầy Cam, 1 khóa Hóa - Thầy Thành và Lý thầy Thông bạn có thể lập tài khoản để cho em mình học thử các khóa học đó, xem cấu trúc bài giảng, phương pháp giảng dạy của thầy có phù hợp với mình không và lựa chọn để đăng ký học sớm.
Đến khoảng cuối tháng 7 đầu tháng 8 tới, Hocmai.vn tiếp tục khai giảng các khóa luyện thi đại học, dự kiến khối B sẽ có các khóa Toán thầy Lê Bá Trần Phương, Hóa thầy Ngọc, Hóa thầy Sơn, Hóa cô Son, Sinh thầy Quang Anh....
Với mỗi môn đều có nhiều giáo viên với các khóa học phù hợp cho các đối tượng học sinh khác nhau, do đó, bạn có thể tham gia học thử các khóa học và lựa chọn cho mình khóa học phù hợp nhất để đăng ký.
Bạn có thể goi tới số 0936-58-58-12 để được thông tin thường xuyên về các khóa học sắp khai giảng, tư vấn lựa chọn cũng như hướng dẫn cách học. Ngoài ra bạn có thể đón đọc các thông tin tại trang Hocmai.vn để biết các khóa học, thời gian khai giảng và đặc trưng của các khóa học.
Chúc bạn thành công và học tốt.

Top Bottom