Món quà 8/3 dành cho những người bạn

C

clover141

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

8/3 gần tới rồi mọi người nhỉ
8/3 là một trong nhugn74 ngày rất có ý nghỉa với tụi con gái bọn mình ( và cả các bn trai nựa nhỉ ^^ )
nhân dịp lày mình làm một lict nhạc dành tặng cho các bn, các anh chị em ông bà cô chú bác.... ^^ của mình
chúc mọi người ngày 8/3 vui vẻ, các bn nữ hạnh phúc bên gia đình và người thân, các bn nam nếu có tăm tia cô nào thì cụng nhân ngày này mà mau mau thổ lộ, các em của chị mau lớn, các, bà chị già thì hết ế, ^^ hị, chúc lát ăn đá no lun =))
bài hát đầu tiên theo ngôn ngữ Hóa là " khơi mào pứ" đây
hi
^^
nghe xong bài này các bn gái hãy thật vui đi vì mình là con gái mà phải hok?
( các bn nam có ghen tị cũng hok nên wa Thái đâu nhá =)) )

[YOUTUBE]4p3LQ7-t3UU[/YOUTUBE]

Bài hát kế nghe có vẻ xưa xưa nhưng hay mà, đúng chất con gái nà ^^
^^ nhắn nhủ mí ông con trai nà nha :khi (21):

[YOUTUBE]rlCl_Of5J34[/YOUTUBE]

sau đây là một bài hát hơi buồn nhưng mình thấy nó vô cùng ý nghĩa
bài hát này mình dạnh tặng mami ^^
con biết mami hok xem dc nhưng con vẫn mún gửi mami, chúc mami 8/3 vui vẻ con iu mami nhiều lắm ^^, con ngàn vạn lần cảm ơn mami đã sinh ra 1 đứa dễ thương như con :))

[YOUTUBE]CM5Slb5QROs[/YOUTUBE]

một bài nữa
ak, bài này em gái chị thik lắm phải hok, ^^ em hát chị nghe 2 lần rùi phải hok, em hát hay lắm đó ^^ ( hok nói chắc em cũng biết chị nói em phải hok ^^)

[YOUTUBE]bdplFCTFWzo[/YOUTUBE]

ngày 8/3 ai cũng rầm rộ tặng hoa, tặng quà cho mẹ, cho chị, cho ny, thế ngày của bố có ai nhớ hok nhỉ
^^
trên thế giới có nhiều nước vẫn có ngày này nhưng ở Việt Nam thì ko phổ biến lắm thế nên thông thường khi gọi về nhà chúc 8/3 cho mami mình thường chúc luôn cho papa ^^ vì hok chúc papa sẽ buồn lắm đó nha, mặc dù papa hok nói ra ^^
vì thế bài hát này con dành tặng papa yêu quí của con ^^

[YOUTUBE]WF5iDQkae8I[/YOUTUBE]

bài hát cưới cùng mình dành tặng cho tấtca3 mn, chúc mn vui vẻ

^^

[YOUTUBE]u0FyyueZn4g[/YOUTUBE]

:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x

Top Bottom