Mọi người ới ời ơi! Mau giúp người sắp..."chết"

S

sherry_lanhlung

B

bluesky_hvt

Quê bạn mà bạn ko bít thì ai bít được???
Chọn lấy một địa danh ở quê bạn rồi lên mạng tìm hiểu thêm thông tin.
Nếu có thể tìm được một câu chuyện linh quan đến địa danh đó thì sẽ càng hấp dẫn! :D

V

vjtkon1998

danh lam thắng cảnh

Muốn tả bài viếy về danh lam thắng cảnh thj` bạn nên dựa vào các bài văn như: Cô Tô, Động Phong Nha hoặc vào google rui` đánh tên bài viết cân tjm` là được:)>-

Last edited by a moderator:
M

menhlenhphuonghoang2312

minh ko gioi van lam cao loi nhe
chuc ban "die" voi con dezo ngon lanh!
:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-
:cool::cool::cool::cool::cool::cool:

S

shinichikudoak

hầy bạn làm gì mà cuốn lên rối rít văn nghĩ sao tả vậy có gì khó đâu nhưng muốn giỏi văn hơn thì tôi khuyên bạn nên vào buổi trưa đọc văn khi ngủ ít nhiều thì bạn sẽ làm văn khá hơn sau một thời gian.
Học học nữa học mãi.

M

mihocgioi

đừng cướn lên như thế bạn hãy vào googlethì bạn sẽ tìm được bài văn mà bạn muốn tìm.chúc bạn đạt điểm cao.

F

friendship_wonderful_forever_98

hi`, que huong ban co canh dep gi thi noi ra cho mih bit voi, minh se giup nha!

F

friendship_wonderful_forever_98

ban co' can bai ko fai o que ban ko? minh co' bai VInh Ha Long va Dong phong nha ne

L

luuthihoailinh

Oh! một bài văn thuyết minh,chủ đề về về quê hương mình ư!khó nhỉ !Đằng này hơi *** văn nên chỉ có mấy lời khuyên thôi :
- Cậu hãy tìm một địa danh mà cậu iu mến ở quê hương mình rối quan sát thật kĩ!
- Tiếp theo là tham khảo sách thí dụ như:[/I][/I][/I] + Những bài văn mẫu
+ Tuyển chọn 150 bài văn hay
+....
- .....
Chúc làm tốt bài nha![/COLOR]

M

mua_sao_choi

nếu có dịp mời bạn đến quê hương xứ thanh với rạng dừa nghiêng soi,chiếc bánh đa vừng,nem chua quảng xương.quê tôi từng là nôi chiến đấu của cách mạng ,những người anh hùng bất khuất ,hiên ngang.chịu ,viết đến đây thì hết chữ ....hehe......

S

sen1198

cố gắng lên bạn ơi!mình tin bạn sẽ làm được mà!Bạn có thể dựa vào những cảnh đẹp ở quê hương bạn mà lfm nha!Chùc bạn thành công

Top Bottom