Tâm sự mọi người cho mình hỏi cái

Thần Linh Vũ Mộng

Banned
Banned
Thành viên
7 Tháng mười một 2019
268
204
51
Hà Tĩnh
Thcs Liên Hương
  • Like
Reactions: ~ Su Nấm ~

quân pro

Cựu CTV Confession
Thành viên
22 Tháng bảy 2017
1,262
3,224
356
Hà Nội
THPT Trần Phú - Hoàn Kiếm
Hi bạn
Thực sự thì cả 3 môn đều RẤT quan trọng nha bạn
Cái này tuỳ vô trình độ mỗi người bạn ạ
Bạn thích môn nào thì bạn thử sức vậy
Còn mình thì mình nghĩ môn Anh :)

• Like
Reactions: Tam1902

Tam1902

Học sinh chăm học
Thành viên
1 Tháng mười hai 2017
446
283
89
21
TP Hồ Chí Minh
trường Quốc tế Á Châu
mọi nguwoif cho mình hỏi là trong 3 môn toán, văn, anh . Môn nào quan trọng nhất để thi học sinh giỏi
Nếu bạn cảm thấy môn nào giỏi nhất và đúng với thực lực của bạn nhất thì bạn thi nhe
bạn @quân pro đã nói ở trên r á
Môn nào cũng quan trọng hết vì đều là môn chính cả :D

~ Su Nấm ~

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
19 Tháng chín 2019
756
9,933
601
Lào Cai
Trường THCS Kim Tâm
mọi nguwoif cho mình hỏi là trong 3 môn toán, văn, anh . Môn nào quan trọng nhất để thi học sinh giỏi
Tất cả các môn đều quan trọng nha em ^^ Mỗi người sẽ có một năng khiếu về một bộ môn nào đó ^^ Môn nào mà mình học chắc nhất thì nên thi để có thể đạt thành tính như mong muốn nha ^^
~Su~

Dương Phạm 106

Cựu Kiểm soát viên | Cựu CTV CLB Địa lí
HV CLB Địa lí
Thành viên
8 Tháng năm 2019
1,991
4,238
471
Hà Nội
Trường THCS ...
Bạn phải là người biết rõ nhất chứ , bạn thích môn nào có hứng thú với môn nào thì đầu tư vào môn đó . Chứ ba môn đấy đã là môn học thì môn nào chả quan trọng .
~ Chúc bạn tìm được môn học phù hợp nha !~

mbappe2k5

Học sinh gương mẫu
Thành viên
7 Tháng tám 2019
2,577
2,114
336
Hà Nội
Trường Đời
Anh thấy môn nào cũng quan trọng cả, chúng đều có ứng dụng thiết thực trong đời sống. Quan trọng phải là em đam mê môn nào thì chọn môn đó, chứ quan trọng thì môn nào cũng như nhau cả. Mà gõ chính tả cho đúng vào nhé :p

Nguyễn Đăng Bình

Học sinh gương mẫu
Thành viên
12 Tháng hai 2019
2,154
1,938
321
Hà Nội
Trường THPT chuyên Hà Nội-Amsterdam
3 môn đều quan trọng cả, nhưng môn nên "chuyên" nhất thì mình nghĩ là môn Toán, môn Anh thì quá khó, môn Văn thì ko thiết thực cho lắm

Hồ Phong Linh

Học sinh chăm học
Thành viên
21 Tháng mười hai 2019
672
618
106
Bình Định
Sao Fireee
Theo mình thì 3 môn đều quan trọng cả vì 3 môn đó rất khó và nó cũng là 3 môn chính.
Khi đi thi thì bạn nên học đều 3 môn luôn nha!
Đừng có học tủ, lười biếng chi ôn kĩ 1 môn là không xong đâu đó!
Còn đi thi hs giỏi thì theo ý thích của bạn thôi!
Học tốt ~

mbappe2k5

Học sinh gương mẫu
Thành viên
7 Tháng tám 2019
2,577
2,114
336
Hà Nội
Trường Đời
3 môn đều quan trọng cả, nhưng môn nên "chuyên" nhất thì mình nghĩ là môn Toán, môn Anh thì quá khó, môn Văn thì ko thiết thực cho lắm
Quan trọng vẫn phải là thích môn nào thôi. Môn Anh rất quan trọng cho quá trình hội nhập với thế giới sau này, đó là xu hướng tất yếu mà muốn hay không cũng phải chấp nhận. Còn môn Văn mình học để làm người, sao lại không thiết thực nhỉ? Mình nghĩ thích cái nào thì chọn cái đó chứ cái gì mà chả cần thiết.

• Like
Reactions: Akabane Yuii

Maria Mariko

Banned
Banned
Thành viên
14 Tháng năm 2019
668
585
96
17
Nghệ An
THCS Quỳnh Hồng
Cả 3 môn này đều rất quan trọng đấy bạn, tùy vào bạn thích nhất môn gì , giỏi nhất môn vì thì bận tập trung vào học nhiều hơn, vậy thôi

Top Bottom