mọi người cho em lời khuyên !!!

T

th_love

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

em và bạn ấy đag yêu nhau thì tự nhiên bạn ấy nói chia tay. em hỏi taị sao thì bạn ấy chỉ nói 1 lí do là để học.nhưng em nghĩ đấy ko pải lí do chính.trc' kia chúg em xưng hô hay nói chuyện vs nhau rất thân thiện nhưng giờ thì chỉ toàn nói trông' ko thôi ! em rất buồn.tối hôm qua em điện cho bạn ấy.2 đứa nói chuyện vs nhau và em lại đc trờ về vs cái ngày trc' kia.em hỏi bạn ấy là:"kậu kòn iêu tớ ko? " thì bạn ấy nói ngay là có chứ! và bảo em nói hỏi linh tinh! em bảo : " quay về vs tớ nhé ! "thì bạn ấy cười và bảo cứ cho là như vậy đi!" Nhưg đến ngày hôm nay thì toàn nói trống ko vs nhau thôi ! chán lắm
mọi người khuyên em pải làm sao bh ? em nên nói j vs bạn ấy ?
vì chúng em vẫn đag yêu và nghĩ đến nhau !!!

B

binbon249

èo!!! ngốc quá
bỏ đi...........................mấy thằng con trai 10 đứa hết 11 đứa như vậy roài :))

T

tuntun301

èo!!! ngốc quá
bỏ đi...........................mấy thằng con trai 10 đứa hết 11 đứa như vậy roài :))

=))=))=)) nói đúng .........cái loại đó iu làm j cho nặng cái đầu

N

nhox_98

Nói đúng đó. Làm j có ai mà nói với ng mình yêu là như vậy cơ chứ
Mà bạn đã nói quay về mà như thế thì thà bỏ quách đi cho xong.
Tụi con trai là một đám không đáng tin cậy.

H

hiensau99

Trước tiên bạn cần xem rằng anh ấy có yêu bạn thật lòng hay ko. Với câu chuyện của bạn mik nghĩ anh ấy đã có ngưòi khác nếu ko sao khi bạn hỏi:'quay về vs tớ nhé ! "thì bạn ấy cười và bảo cứ cho là như vậy đi"? Chắc chắn rằng anh ấy ko thấy buồn khi nói lời chia tay với bạn. Loại con trai này thì yêu làm ji cho khổ hả bạn, nó có coi con gái chúng ta ra ji đâu?
Chúc bạn có quyết định tốt nhất cho cuộc đời mik!

T

thienthan_lone

ccungx có thể là như vậy !!bạn ấy còn yêu bạn nhưng tốt nhất bạn hay xem sét vẫn đề thật kĩ càng
ở tuổi này thì học vẫn là trên hết mà !!:)

S

sunflower10c1

hazzzzzz.............chỉ chính bản thân bạn mới hiủ rõ mọi chuỷện thui.......nhưng tui nghĩ nểú ko con iu nhau thi hay buông t/y đó ra....gựơng ép ko đem lại j đâu bạn ak

H

hieut2bh

chắc lại có kẻ thứ 3 thứ 4 jì đó gây chuyện jòi ko làm sao iu lâu bền như thế chia tay được

Top Bottom