mọi người cho em lời khuyên !!!

T

th_love

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

em và bạn ấy đag yêu nhau thì tự nhiên bạn ấy nói chia tay. em hỏi taị sao thì bạn ấy chỉ nói 1 lí do là để học.nhưng em nghĩ đấy ko pải lí do chính.trc' kia chúgn em xưng hô hay nói chuyện vs nhau rất thân thiện nhưng giừo thì chỉ toàn nói trông' ko thôi 1 em rất buồn.tối hôm qua em điện cho bạn ấy.2 đứa nói chuyện vs nhau và em lại đc trờ về vs cái ngày trc' kia.em hỏi bạn ấy là:"kậu kòn iêu tớ ko? " thì bạn ấy nói ngay là có chứ! và bảo em nói hỏi linh tinh! em bào : " quay về vs tớ nhé ! "thì bạn ấy cười và bảo cứ cho là như vậy đi!" Nhưg đến ngày hôm nay thì toàn nói trống ko vs nhau thôi 1 chán lắm
mọi người khuyên em pải làm sao bh ? em nên nói j vs bạn ấy ?
vì chúng em vẫn đag yêu và nghĩ đến nhau !!!

L

linhphoebe

nên nói " cậu này! tớ nghĩ chúng ta vẫn con dành nhiều tc cho nhau nhưng có lẽ đến lúc tớ và cậu đều biết thời điểm này nên tập trung vào học tập nhiều hơn là chuyện tc. Theo tớ thì cậu cũng nghĩ như vậy nhưng cậu ngại tớ ko dám nói ! hãy coi nhau như những người bạn tốt giúp nhau cố gắng trong học tập và đừng cư xử lạnh nhạt vs tớ nua cậu nhé !!! chuyện tc sau này tính vẫn chưa muộn "

Top Bottom