Mời mọi người vào dự đám cưới của em (2)

Status
Không mở trả lời sau này.
D

darkdevil225

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

:khi (79): Vok "GIRLTOANPRO1995" àh, đáng ra chok phải làm đám cưới để chúng ta danh chính ngôn thuận từ lâu nhưng chok đã k làm đc việc ấy, vok đừng giận chok há :khi (10):. Hum nay chok quyết địh làm đám cưới nho nhỏ này để mọi người trong 4rum bjk chúng ta là một cặp bio :khi (116):. Dù khá muộn màng vì bây h vok đã có 1 chok là " DINHLAMDUC" thỳ chok vẫn rất ju thương vok :khi (105): hjx hjx. Dù là chok 2 nhưng chok vẫn sẽ ju thương vok như mìh là chok 1 . Ngày hum nay là ngày hoàng đạo, chok đã đy coi bói và thầy nói hum nj chúng ta phải làm đám cưới lúc 12h khuya mới mong sau nj hạnh phúc suốt đời đc :khi (170):. Vok thông củm vì thời gian nhaz. Mak` hìh như đám cưới trước của vok cug~ lúc 3h sáng nên chéc vok đã tập rượt đc kĩ năng...thức khuya .
Nãy h nói dài nói dai mak` vẫn nói dở. Vào giây phút thiêng liêng ny`, mìh mời mọi người vào ăn cưới của mìh nhé .
Mak` ban đầu là bái tổ tiên naz:
:khi (67): 1 ...2...3...vái đy nàng...;)) :khi (67):
Trao nhẫn thỳ để khj nèo zề nhà chớ vok ..ngại ;))

Rùi ,vào ăn nha mọi người. Nhà kon hoàn cảh khó khăn nên k đc sang lắm, mọi người thông cảm nhaz. Địa chỉ khách sạn là " Khách sạn 9999 đường lovely.yeeuvok" Nhớ đến đầy đủ nhaz.
p/s: Khj đy nhớ mag theo wa`...;))

G

girltoanpro1995

Hjhj..;)) vok cug~ ju chok lém áh. Chok yên tâm......vok sẽ k phân biệt chok 1 hay 2 đâu =))

T

thjenthantrongdem_bg

@chủ pic : kim anh là người đã có ck rồi nhá, có thích cướp vợ của dinhlamduc ko

@girltoanpro_1995: cấm lăng nhăng nha pà

vừa mới hum trước chia tay dinhlamduc hum nay đã cưới ông này rồi

p/s: cầu mong đám cưới này đừng ai đến dự =))

Z

zzwindzz.

Anh chúc 2 em trăm năm hạnh phúc :D

sao chưa thấy mở tiệc nhỉ :D

G

girltoanpro1995

@chủ pic : kim anh là người đã có ck rồi nhá, có thích cướp vợ của dinhlamduc ko

@girltoanpro_1995: cấm lăng nhăng nha pà

vừa mới hum trước chia tay dinhlamduc hum nay đã cưới ông này rồi

p/s: cầu mong đám cưới này đừng ai đến dự =))

=)). chok 2 của tui đóa pà :p. Hjhj...chuỵn nj ku dinhlamduc bjk rầu, nó còn chúc phúc mak` =)). Miễn nó là chok1 là đc oi` ;)). Mak` pà làm chok2 của tui pùn naz x-(. Nó ngại đó. Hứ :((

N

nhoxdihoc_cl

hạnh fuc' naz khj nao` có nhu cầu kím thêm ck 3 pm t naz t giói thịu cho hehe
mak thansk c naz (mặc zù hok bjk thanks vì cái jk` và tại sao thanks n0 t vẫn thanks hj`)

T

thobongkute

Chúc hai bạn hạnh phúc nha ........................

Nhớ đối tốt với bạn của tui đấy
:D

A

angels_96

Mới nhỏ mà đã cưới chịu lun:D.Dù sao cũng chúc hai người hạnh phúc,sông zui vẻ nhé:D.Còn đây là quà:
show_image_in_imgtag.php

D

dat_aoe_hp

chúc mừng 2 bạn nhe , Kim Anh quả là pro , chưa j đã có 2 chồng rồi đúng là tuổi trẻ tài cao hjhj . Thế đã làm đăng kí kết hôm chưa mà đã cười rồi hả chú rể ơi

T

thjenthantrongdem_bg

chúc mừng 2 bạn nhe , Kim Anh quả là pro , chưa j đã có 2 chồng rồi đúng là tuổi trẻ tài cao hjhj . Thế đã làm đăng kí kết hôm chưa mà đã cười rồi hả chú rể ơi

bác thông cảm, đây là chú rể lẽ

làm gì dc quyền đăng kí kết hôn

@all. đừng ai chúc phúc pà ý nữa, lăng nhăng quá =))=))

G

girltoanpro1995

bác thông cảm, đây là chú rể lẽ

làm gì dc quyền đăng kí kết hôn

@all. đừng ai chúc phúc pà ý nữa, lăng nhăng quá =))=))
Này pà, sao cứ gây lộn zợ :-?. Thik sao đây ? Tui pỏ Đ oy` thỳ lăng nhăng j hử? Pà del hay sửa hộ tui coi. Ck 2 tui giận, pùn nhju` lứm áh :((. Tui pùn theo >> Đ cug~ pùn =)). Thương Đ thỳ cấm quậy =))

T

thjenthantrongdem_bg

Này pà, sao cứ gây lộn zợ . Thik sao đây ? Tui pỏ Đ oy` thỳ lăng nhăng j hử? Pà del hay sửa hộ tui coi. Ck 2 tui giận, pùn nhju` lứm áh . Tui pùn theo >> Đ cug~ pùn . Thương Đ thỳ cấm quậy

thế ck 2 pà đâu, ra đây xem mặt cái nào

người gì mà lại đi cướp vk của người khác thế hả

Mà lúc pà kiu bỏ lúc thì lại..............(hết cách)

P

...pebun...gac0n...

her!! chi gơn... nhìu ck nhể!!
kẩn thận k 2 ck oánh nhau đoá nghen chị!!
:)) :)) :)) :)) :)) :))
chúc 2 ng`... àk wên... 3 ng` sống đến đầu trắng răng rụng nha!!
con cháu chật nhà ^^, tỳn... đầy... 1 hũ( chỉ 1 hũ thoy ^^)
=)) =)) =)) =)) =))

G

girltoanpro1995

@ thientha....=)). Oack, để cho ck 2 con sống yên ổn với chứ pà Hường? Làm tội thằng nhỏ wa' àh, chẹp :(.
@tranhoang.....Kon àh, đây chíh là dượng có óh ;)). Chào dượng đy kon ;)) :) Dượng kut3 > cha kon =))
@ ..pun....: hjhj, nhju` ck để sau nj có hết money thỳ...pán ck mua gạo mak` em =))

T

thjenthantrongdem_bg

thì tui có làm gì đó đâu

thậm chí còn ứ bít thằng đó là thằng nào ( ah quên hình như hơn mình một tuổi ;))

Tui nói đúng sự thât thôi mà , chẹp chẹp xem nào

hình như đây là ck thứ 3 hay 4 gì gì đó, tui k hiểu thằng nhỏ nghĩ gì ko biết :))

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom