Vui cười Mới học được có 2 buổi đã bắt thi rồi là sao!!!

Heroine2k7

Học sinh mới
Thành viên
7 Tháng mười một 2019
31
49
6
17
Nam Định
Chưa xác định
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Buổi học khiêu vũ thứ hai...
Cuối giờ...
Thầy giáo : Buổi sau lớp chúng ta thi giữa kì rồi, thế mà hôm các em nhảy vẫn... Tôi không biết phải nói gì nữa vì lớp sai quá nhiều! Các em vẫn chưa biết đọc nhịp nhạc, mà không biết đọc nhịp thì nhảy đúng làm sao được! Nói chung cái này cần phải có một quá trình! Tôi bảo đảm là cần phải có một quá trình mới mong nhảy đúng được! Giờ tôi sẽ nói về lịch thi buổi sau...
* học sinh nó tự nhủ * : Nếu thầy đã biết là cần cả một quá trình... Vậy thì hà cớ gì mới học được hai buổi đã bắt bọn em thi rồi???

Duy Amata

Học sinh
Thành viên
19 Tháng tám 2018
118
99
36
20
TP Hồ Chí Minh
đời nguời
Buổi học khiêu vũ thứ hai...
Cuối giờ...
Thầy giáo : Buổi sau lớp chúng ta thi giữa kì rồi, thế mà hôm các em nhảy vẫn... Tôi không biết phải nói gì nữa vì lớp sai quá nhiều! Các em vẫn chưa biết đọc nhịp nhạc, mà không biết đọc nhịp thì nhảy đúng làm sao được! Nói chung cái này cần phải có một quá trình! Tôi bảo đảm là cần phải có một quá trình mới mong nhảy đúng được! Giờ tôi sẽ nói về lịch thi buổi sau...
* học sinh nó tự nhủ * : Nếu thầy đã biết là cần cả một quá trình... Vậy thì hà cớ gì mới học được hai buổi đã bắt bọn em thi rồi???
Hài hước vậy bạn mới học được 2 buổi mà bắt thi ư ??? :D:D:D:D:D

Top Bottom