Mời các bạn tham ra cuộc thi olympia box hóa nhá

A

ancksunamun

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Thân mời phanhuuduy, hophuong, soosdden,.......và tất cả những ai yêu thích môn hóa phần hữu cơ tham ra cuộc thi này nhé
mình có 50 câu lý thuyết từ cách nhận biết các chất, gọi tên và đ/c......nói chung chỉ là lý thuyết thôi.(do mình tự nghĩ ra) các bạn tham ra thi để xem ai trả lời nhanh nhất nhé.add nick mình thunglungtuthan9x, ai tham ra giờ nào đc thì họp lại để thống nhất minh` sẽ conference vào.
chú ý là thống nhất vào tối nhá(7-9).

@all:mình cũng cần các bạn để ktra lại bộ câu hỏi mình soạn có các cách nào đc nhanh hoặc hay hơn ko để học hỏi.

M

mathuytinh91

Cho tham gia phát với :)

Bên box Toán nhưng đáp sang đây cho vui ;))

PS: phần này ko học ở VN không biết trả lời sao đây :|

A

ancksunamun

nho12dmai said:
tổ chức ở đâu nữa chứ bạn tối từ 7-9h thì vui rồi
add nick mình thunglungtuthan9x
tổ chức online chứ có off đâu mà hỏi ở đâu hả bạn.bạn nào yêu hóa tham ra nhá
phần vô cơ cho 20câu, đc ko?nếu nhiều người tham ra mình sẽ soạn thêm câu hỏi

P

phanhuuduy90

lý thuyết cũng thích lắm nhưng tui , tui học chưa xong , cũng chưa vững, chịu thôi

A

ancksunamun

toàn cái mình học thôi, không khó đâu, tôi có giỏi giang j` mà ra đề khó chứ

H

heocon04

<script type="text/javascript" src="http://widgetserver.com/syndication/subscriber/InsertPanel.js?panelId=bd8e3cfb-4d32-4366-ab82-867d0d13efce"></script><noscript>Get great free widgets at Widgetbox!</noscript>

B

bigmove

cho tui chèn một chân nhá! Thời gian cụ thể đi mấy bồ, lí thuyết cũng hay nhỉ nhưng 50 câu thì oài. Thời gian 90 phút thui, 2 tiếng làm gì mệt.Ủng hộ 2 tay 2 chân luôn

M

marukokeropi

tui cũng muốn có chân nhưng phải định thời gian cho người ta còn sắp lịch chứ.mây bồ cho thời gian ít thôi lâu quá thì oải thật đấy

L

lehoanganh007

ok hóa hữu cơ là sở trường , cho tui tham gia , hehe duy và phương nhìn tui hạ gục hai ông nhé hehe

A

ancksunamun

Anh Tuấn khóa cái box này với, em bận rồi, ko t/c nữa đâu. Bữa rỗi thì ko có ai đk

Top Bottom