Mời cả nhà Zô!!!

Q

quynhdihoc

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

:khi (188)::khi (188)::khi (188): lOa loa.........loa...................loa.............HIHI.:khi (69): Hum này là ngày sinh nhật của ông anh Nguyenanhtuan1110.:khi (176)::khi (176)::khi (176): Mời cả nhà zô dự tiệc nào, :khi (4)::khi (4)::khi (4):hihi, rất tiếc là không có bánh trái gì vì mình không biết post ảnh. Trời đất. Có bạn nào làm hộmình công việcnày với. Cho ông anh này một sự bất ngờ. Mình chắc rằng đã có nhiều bạn được sự giúp đỡ của ông anh này. VÀ mình cũng vậy. Để cảm ơn ông anh Tuấn trong suốt thời gian vừa qua, hôm nay em sẽ lập topic chúc mừng sinh nhật ông anh. Đây coi như là quà nha ông anh. Ai đời ông anh lại đi đòi quà em bao giờ :khi (65): HIHI . giờ em thànhngười vô sản rồi, chỉ còn biết làm cách này để tặng ông anhnhân ngày sinh nhật :khi (177): Ông anh nhớ phải cảm động đấy, hihi, không em buồn đấy :khi (101): Thế nào bà con, em phát biểu vậy được chưa, mấy bà con zô chúc mừng đi nào :khi (196)::khi (196)::khi (196):

H

halo_vip

chị post sai box rùi nè
phải post ở box góc cuộc sống chứ
dù j` thì em cũng chúc mừng anh nguyenanhtuan1110 sinh nhật vui vẻ

Q

quynhdihoc

:khi (151)::khi (86)::khi (21):
Happy birthday to you
Happy birthday to you
Happy birthday to Anh Tuan
Happy birthday to you

D

dung_92bn

chúc mừng sinh nhật anh nha có người nhiệt tình tỏ chức sinh nhật cho thế hok cảm động hok đc và cũng cho e nhân đây làm wen lun hì

B

banhuyentrang123

chúc mừng sinh nhật anh tuấn chúc anh có một buổi sinh nhật vui vẻ và hãy nhận lấy tấm lòng của người tổ chức nhé Happy birthday to Anh Tuan hiiiiiiiii~_~

Top Bottom