mod

Status
Không mở trả lời sau này.
N

nghgh97

các mod vô dụng vãi , ăn lương nhà nước mà còn chẳng = nguyenbahiep1

xử lí vi phạm j chứ

+bài hóa mà lại post trong box toán chẳng thấy ai xử lí

+toán 5 , toán 9 spam như điên
Nhầm rồi bạn, các mod cũng là mem như mn
bọn mình phải thi mới được vào BQT diễn đàn
làm việc trên tinh thần tự nguyện, không ăn đồng lương nào cả.
mấy hôm nay là thời gian thi hk, các mod cũng là hs, không có thời gian onl
khi nào họ onl sẽ xử lí ngay.
xem lại cách ăn nói của bạn: ai vô dụng?

H

huytrandinh

Ức chế rồi đấy nhé................................................................................................................

P

phanhoanggood

các mod vô dụng vãi , ăn lương nhà nước mà còn chẳng = nguyenbahiep1

xử lí vi phạm j chứ

+bài hóa mà lại post trong box toán chẳng thấy ai xử lí

+toán 5 , toán 9 spam như điên

hazzz...bạn cho cái link làm dẫn chứng đi
Cái bài hóa bạn nói gửi cách đây 9 tiếng. Trong những ngày gần thi mod cũng phải ôn thi nên bận trong 1 ngày chưa kịp xử lý.
Đâu phải mod hay kể cả ad phải onl diễn đàn 24/24 đâu. .

Last edited by a moderator:
H

huytrandinh

Bạn nên nhớ rằng mod là người có đóng góp rất nhiều cho diễn đàn.
Nếu có gì thiếu sót bạn có thể góp ý. Đừng sỉ nhục người khác như vậy

E

egaj_9x

thôi mọi người ơi..
chắc cũng phải có lí do nên mem đó mới bức xúc
mọi người ơ đây ko nên ức chế giải quyết để tìm ra nguyên nhân sẽ hay hơn mà
muộn rồi mn ngủ đi..có gì mai bàn luận sau ha....!

A

anhtraj_no1

Nick được lập vào hôm nay 17-12 . Anh seach ip thì thấy giống nick noinhobinhyen , có sự trùng hợp vào chăng :)
Nếu thực sự là noinhobinhyen thì anh rất thất vọng , em đã đi hết từ sai lầm này đến sai lầm khác , em đang tự mình xóa đi hình ảnh 1 mod mẫu mực , tích cực , 1 tấm gương sáng để cho em gái em học tập ( egaj_9x :) ) nhưng những hình ảnh đó giờ đây thực sự ngay lúc này nó chỉ còn là dĩ vãng . Nếu thực sự muốn góp ý cho box em nên bình tĩnh và suy sét lại vấn đề , trước kia em cũng từng là mod Toán 5,9 mà , chắc hẳn em là người hơn ai hết hiểu được tình hình của box hiện nay .
Hầu hết các mod trên này đều là những học sinh từ lớp 6 --> lớp 12 , thời gian rảnh các mod không phải chỉ để mỗi chăm chú lên học mãi để giải quyết vi phạm , giải bài , mod cũng như mem , cũng phải làm bài tập về nhà , cũng đi học thêm ... Thời gian rảnh lắm thì onl học mãi để giúp đỡ mọi người . Hơn nữa thời điểm hiện tại khắp nơi đang trong quá trình thi học kì cho nên để onl được học mãi giải quyết tồn đọng , spam là điều rất khó . Một vấn đề nữa anh nghĩ em chưa suy nghĩ kĩ trước khi post đó là ''ăn lương nhà nước'' , Anh xin khẳng định là nó đã bị cắt được 1 năm rồi , đó không gọi là lương , một khoản tiền nho nhỏ đó chỉ dành cho nhưng mod tích cực trong tháng thôi em à , không phải ai cũng có đâu .
Chốt lại , nếu em thực sự muốn đóng góp cho box toán nói riêng và diễn đàn nói chung thì trước hết hãy suy sét lại bản thân nhận ra cái sai của mình , hãy bắt đầu phấn đấu trở lại làm mod bằng sự nỗ lực, hăng hái tham gia diễn đàn . Hãy chứng minh cho BQT box toán thấy , cơ hội trước mắt của em vẫn còn rất nhiều mà :)

S

smilelove_chuotxinh

Nick được lập vào hôm nay 17-12 . Anh seach ip thì thấy giống nick noinhobinhyen , có sự trùng hợp vào chăng :)

Nếu thật thế thì vụ này em cũng có lỗi rồi. Lỗi của em là quá nhẹ tay với những hành vi mang tính chất "ném đá vào hội nghị" của noinho :))
Lần này thì +1 vote ban IP :))
---
@P/s: Em là Tú đây. Sao em dùng nick của mình vô topic này thì nó báo
"
minhtuyb, bạn không có quyền vào trang này với những lý do sau:" nhỉ?, còn nick mem (nick này) lại vô bình thường ="=.

H

hardyboywwe

Thực tế,các mod vẫn đi xử lí những bài vi phạm.Tuy nhiên do số lượng tồn đọng còn quá nhiều nên nhiều mod học tập chưa xử lí kịp.Và em đừng quên rằng các bạn đó cũng chỉ là học sinh,giống như em,rất bận rộn với công việc trường lớp chứ không phải lúc nào cũng rảnh đến mấy tiếng đồng hồ để online đâu.Nhất là hiện nay đang bước vào giai đoạn căng thẳng của đợt kiểm tra cuối học kì.

Em nên xem lại lời ăn tiếng nói cũng như cách suy nghĩ của mình.Không có chuyện mod ăn lương nhà nước.Các bạn đó chỉ là những thành viên tham gia thảo luận trên trang diễn đàn,tình nguyện giúp BQT quản lí box 1 cách không vụ lợi.Em phải hiểu rõ được điêù đó!:)

Lần sau nếu em còn thái độ như thế này thì topic góp ý của em sẽ bị xoá đi đấy!Một học sinh giỏi,có văn hoá không nên hành xử theo kiểu này.

Bạn nào có comment quá khích hay đi sai chủ đề trong topic này thì mình sẽ xoá đi không báo trước.

Last edited by a moderator:
M

mr_gamun

Nếu thật thế thì vụ này em cũng có lỗi rồi. Lỗi của em là quá nhẹ tay với những hành vi mang tính chất "ném đá vào hội nghị" của noinho :))
Lần này thì +1 vote ban IP :))
---
@P/s: Em là Tú đây. Sao em dùng nick của mình vô topic này thì nó báo "
minhtuyb, bạn không có quyền vào trang này với những lý do sau:" nhỉ?, còn nick mem (nick này) lại vô bình thường ="=.
em cũng thế nên em vào chẳng đc em là pety_ngu sao pic này dùng nick mem thì lại vào bt nhỉ ?
Ăn lương nhà nước ???
Lần đầu tiên em nghe như vậy
thật bức xúc
Nếu là noinho thì mong bạn hãy xem xét lại lời nói của mình
dù sao bạn cũng từng là mod ... có ăn luwong thật hay không thì tự bạn biết ... tôi không cần phải nói nhiều .... mong bạn hãy dừng lại ....
khi bạn giiar bài , đóng góp cho box lý tôi thật sự mong muốn bạn về làm cho box chúng tôi ... nhưng trước những hành vi này ... bạn bảo tôi có nên suy nghĩ lại không ?

N

noinhobinhyen

thôi mọi người đừng chửi nữa , mình biết sai rồi , xin lỗi mọi người .

--------------

Có lẽ mình đã thay đổi rất nhiều sau khi chia tay cô bạn cùng trường nhưng khác lớp .

theo mọi người thì liệu chúng ta có nên níu kéo loại đàn bà

yêu trai xấu mà nhà giàu hơn là đẹp trai , học giỏi nhưng nhà ko khá giả ko .

mấy tuần nay , mình vẫn ko sao thoát khỏi cái tâm trạng u sầu đó , học trên lớp cũng chẳng vào . thầy

giáo dạy toán của mình còn nói :anh Minh Hoàng dạo này trông bơ phờ nhỉ , hay là đang nghĩ đến người yêu thế" ...

xin lỗi vì thời gian qua mình đã ko còn là chính mình .

pety_ngu : bạn hãy cho mình thời gian và cơ hội

E

egaj_9x

em chỉ muốn nói với anh chị câu này thôi ạ..:(
Chao ôi! Ðối với những người ở quanh ta, nếu ta không cố tìm mà hiểu họ, thì ta chỉ thấy họ gàn dở, ngu ngốc, bần tiện, xấu xa, bỉ ối... toàn những cớ để cho ta tàn nhẫn ; không bao giờ ta thấy họ là những người đáng thương ; không bao giờ ta thương...
(*) em bắt đầu gắn bó với hocmai là lúc bị anh xoá bài hình 10 vecto..lúc đấy em thấy ghét anh kinh khủng
em tìm mọi loại sách lớp 10 để học chỉ mong có ngày anh xác nhận bài em làm đúng...dần dần từ đó em mới biết anh là tmod toán giỏi của 4r..em ngưỡng mộ anh từ đó...không biết anh với mọi người như thế nào nhưng với em anh khác hoàn toàn với lời mọi người nói híc...
dù thế nào đi nữa anh mãi là người trong học tập em noi theo
chúc a ngày càng học giỏi và có thật là nhiều bạn tốt trong diễn đàn..hơn nữa là đừng có suốt ngày kêu chán..
híc..sống là phải vui chứ cứ chán hoài rồi cũng chết non..

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom