Mở rộng quy mô!

N

ngochoanhqt

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chào thầy cô và các anh chị của Hocmai.vn.
Em là cựu học sinh của trường, khóa 2011-2012.
Nhờ tham gia các khóa học và được sự giảng dạy của thầy cô trên hocmai. Em đã hoàn thành được mục tiêu lớn đầu đời. Em rất biết ơn các thầy cô, anh chị.
Sau thời gian vào Đại học, em thấy phương pháp dạy học của họcmai rất hiệu quả và có rất nhiều lợi ích cho học sinh, sinh viên. Em có các mông muốn củng như góp ý về trang web.

Thứ nhất: Trang web của mình có thể mở rộng các môn giảng dạy của Đại học. Các môn đại cương vs đa số các sv đề học. Các sinh viên sẻ được học vs các giảng viên giỏi trên cả nước, được hướng dẩn và có kho tài liệ để nghiên cứu. EM thấy hướng này có thể phát triển và mở rộng được, vì em làm đề tài nghiên cứu và thấy các bạn sv rất hào hứng với phương pháp học online này.
Thứ hai: nhân thấy nhu cầu giảng dạy anh văn ngày càng được quan tâm, nhưng khồng phải ai củng có đủ điều kiện để đến các trung tâm, các nơi dạy tiếng anh tốt ở các thành phố lớn để học anh văn ( VD: VUS, iLA, Không gian... và nhiều trung tâm khác).
Nhận thấy học tiếng anh online còn nhiều hạn chế, nhiều trang web đầu tư không đên nơi, về chất lượng tài liệu củng như giáo viên giảng dạy. Em mong muốn có 1 trang dạy online tiếng anh với chất lượng không thua kém gì so với các trung tâm. giúp sinh viên và học sinh chủ động hơn trong việc học anh văn, tốn ít chi phí hơn giúp nâng mặt bằng tiếng anh của thế hệ sau, đáp ứng nhu cầu hội nhập.
EM mong trung tâm lưu tâm và suy xét đến ý kiến của em, cảm ơn trung tâm.
Chúc cho trung tâm Hocmai ngày càng thành công và ngày càng phát triển.

H

hocmai.cskh

Chào em, trước hết rất cảm ơn tình cảm, sự quan tâm và ủng hộ của em dành cho Hocmai.vn, Hocmai.vn sẽ cố gắng không ngừng để không phụ sự mong đợi của em và các bạn học sinh trong cả nước.
Về góp ý thứ nhất, việc mở rộng sang các môn ĐH cũng là một ý tưởng hay, tuy nhiên chương trình đào tạo của nhiều trường khác nhau, các môn Đại cương cũng có những yêu cầu, chương trình đào tạo khác nhau ở từng ngành/trường đào tạo do đó khó để triển khai sớm. Tuy nhiên Hocmai.vn cũng ghi nhận ý kiến đóng góp của em và có thể là một định hướng phát triển trong tương lai gần, biết đâu khi đó lại do chính em phát triển khi là 1 thành viên trong BQT tại Hocmai.vn :)
Về góp ý thứ 2, Hiện tại Hocmai.vn cũng đã phát triển dịch vụ học tiếng Anh online, với trang Tienganh.hocmai.vn, Hocmai.vn đã và đang hướng tới mọi đối tượng có nhu cầu học tập và ôn luyện Tiếng Anh.
Rất cảm ơn em và mong em tiếp tục ủng hộ Hocmai.vn. Chúc em thành công./

Top Bottom