miss hoisinhhoc93

Status
Không mở trả lời sau này.
K

kindaichi184

minh baình chọn cho phuc.hello và ngoleminhhai12k vì 2 bạn này học giỏi, nhiệt tình và năng nổ (còn xinh hay ko thì hok bik...hihi)

T

thuyan9i

toi0bix
hết
lí do: có nhiều đóng góp cho box sinh học
dù mình còn chưa biết mặt

T

toi0bix

bây giờ toi0bix sẽ lên tiếng để nói lời có ý nghĩa :
Thứ nhất , miss bình chọn cho các mem sinh học 93 cho nên các mem khác ,kể cả hội sinh học 94 ,92 cũng ko có quyền đc bầu
Thứ 2, mình nghĩ vẫn chưa có ai xứng đáng nhận danh hiệu miss trong hội sinh học 93 ,nếu có chỉ có thể là hậu miss thôi...li' do vì :
_Các mem cũ như limitet ,ngomaithuy,thanhtruc,ngoleminhhai....hay các mem khác trước đây đăng kí học nhóm dạo này đều ko thấy tham gia học tập cùng.
_Các mem mới thì lại mới tham gia nên cũng chưa biết cụ thể lực học các mem thế nào như là bạn ..phaothu ,toilatoi93....hay 1 số mem khác .
_BẢn thân toi0bix cũng chưa xứng đáng .lí do :là người lập hội nhưng cũng có 1 số hôm ko tham ra học cùng các bạn được ,hơn nữa ,kiến thức toi0bix cũng chưa thể gọi là cao thủ sinh :D
Còn nếu như lập á miss ,thì có thể bầu phuc.heloo.Bạn ấy không thường xuyên tham gia pic sinh học ,nhưng bạn ấy cũng có xin phép toi0bix .Bạn ấy cũng có những đề cử riêng cho hội sinh học 93 trở nên hoạt động tích cực hơn.
Qua đây ,tớ cũng cám ơn các bạn vì có những đóng góp tích cực cho hội sinh học 93 phát triển ...đồng thời cũng xin lỗi các bạn vì thời gian gần đây toi0bix bận quá nên tham gia hội ít hơn (cũng có tham gia đó nhé :D)...Hiện tại ,máy nhà tớ đang hỏng phần mạng nên hôm nay ra quán đánh cho các bạn 1 số ý kiến ! Lo^ĩ về máy nhà tớ ,tớ sẽ mau chóng sửa để tích cực tham gia diễn đàn hơn .Sẽ nhanh thôi !
Cám ơn các bạn ...

S

syro

bầu bạn ngoleminhhai12k vì năng nổ, nhiệt tình, học giỏi, đẹp zai, +.......nhiều ưu điểm quá kể ko hết :|

Last edited by a moderator:
C

chichi_huahua

hehe! Chị bầu toi0bix! :)!
vì yên năng nổ, nhiệt tình!
chị có bít mặt đâu nên potay về khoản dung nhan!=))
mà chắc xinh! ( em iu của chị thì ai cũng xinh hết!) :x

Q

quangtn93

Rất cảm ơn mọi người đã nhiệt tình tham gia góp ý và bình chọn.
Tớ xin có một vài lời như sau về lần bình chọn này:
- miss không cứ là con trai hay con gái;
- miss không cứ phải onl nhiều;
- ...
vô cùng cảm ơn cả nhà!!!!!!

T

toi0bix

Được rồi ,nếu đã đưa ra topic này bầu miss ,vậy thì tớ sẽ hưởng ứng :
Có 3 người được bầu chọn nhiều nhất là : phuc.heloo ;ngoleminhai12k ;toi0bix
Để đưa ra đc kết quả cuối cùng & được mọi người bỏ phiều ,tớ yêu cầu 3 người này post ảnh cá nhân lên ;))

T

toi0bix

Đây là hình toi0bix :D

S

siengnangnhe

mình bầu cho toiobit vì bạn rtas nhiệt tình trong công việc.........................

Q

quangtn93

Công bố kết quả:
miss hoisinhhoc93: Phuc.hello (với 9 phiếu)
á miss: toi0bix (với 8 phiếu)
ngoleminhhai21k (với 5 phiếu)
Tới chỉ thống kê vậy thôi . tớ thấy hơi buồn vì mội người bầu chọn hơi ít trong khi số lượng người truy cập khá đông . Tớ sẽ còn tổ chức một số cuộc bình chọn nữa nên lần sau mong mọi người tích cực hơn
Good bye!!!

Y

yentieumuoi

Trò này chả ra cái gì cả .......
Thế mis hội có được cái gì ko ? & miss lập ra làm gì ...thôi dẹp đi cho xong ... Mod dẹp cái này đi ...
(Ý kiến của 1 mem ,ko đc xoá)

N

ngoleminhhai12k

Cuộc thi đã kết thúc và chắc các bạn cũng biết miss hội sinh học của chúng ta là ai rồi đó là phuchello
và á quân là toiObix
,

cuộc thi mặc dù chưa có nhiều người bầu chon nhưng dù sao đó cũng là một cuộc thi đẹp cho mọi người ,

đã là cuộc thi thì phải có phần thưởng chứ ,
mình thay mặt quangtn (mặc dù bạn chưa đưa ra phần thưỡng) sẽ trao quà đó là huy chương miss và á quân.

Các bạn cho một chàng pháo tay !

phuchello

toiObix

N

ngoleminhhai12k

Mình không phải là admin để cho như thế ,

nếu anh admin cho phép như thế thì còn gì băng ,

đây là cuộc thi nhỏ nên đến đó theo lực của mình là cùng,

nhưng mà cũng vui

Pic sẽ mở 5 ngày rồi khoá pic lại , cho các bạn tự do trao đổi với miss và á quân

T

toi0bix

Thôi chả có ai vô nữa đâu ,chỉ giỏi spam thôi .Bây giờ topic này sẽ chính thức khoá lại !

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom