mình xin làm quen :D

M

muacauvong_2106

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

chào cả nhà 4rum hocmai.vn mình là mưa cầu vồng. mình vừa gia nhập diễn đàn, mình muốn kết bạn với mọi người trong rum để có thể có nhiều bạn mới, có nhiều người để cùng nhau học tập, cùng nhau chia sẻ kiến thức, chia sẻ những điều vui buồn trong cs, gia đình, bạn bè và học tập.
mình mong các bạn có thể cho mình cơ hội để làm quen.

mình đang học 11, là hs trường THPT Trần Bình Trọng-Cam Lâm-Khánh Hòa
tên: trúc hà
nick Y!M: tieusaobang_2009@yahoo.com
sở thích: chơi thể thao, có bề dày thành tích về thể thao, yêu văn, sáng tác thơ con cốc. rất thích đọc sách và đôi chút thích sự tĩnh lặng, yêu thiên văn.;)

hihi, còn nhiều lắm, các bạn làm quen với mình rồi sẽ hiểu hơn về con người của mình :D@};-
thân!
mưa cầu vồng.

M

meo_kute9x

hihi cho chị làm quen với
chị cũng thích thể thao nhất là đá bóng và cầu lông

S

saitn254

94 à mình cũng 94 rất hân hạnh được làm quen, mình rất thích đọc sách và nghe nhạc bach..........

R

riven

93 có làm quen được không ta? Nếu được thì add nick tớ ở dưới chữ ký để làm quen nhé :p

T

tanpopochono

Mình cũng 94..............nhưng ở trong Nam-chính xác là Đông Nam bộ(tỉnh Đồng Nai)Hiện Đang là học sinh trường THPT chuyên Lương Thế Vinh,mình ko học chuyên, chỉ học mặt bằng thui.................rất vui dc làm wen.................mong bạn júp đỡ nhìu nhazzzzzzzzzz:khi (14):hì......có j` nhắn tin nhaz bạn:M_nhoc2_16:

T

trami03

mình cũng 94 nà. là thành viên mới nên đang cô đơn.hĩhix...........
mong được làm wen với nhiều bạn để học hỏi, tám chiện.hì...........

Top Bottom