mình tuyển vk bà kon ui @@@

D

dragonsquaddd

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mọi người ui nói thiệt mình rất chăm chỉ học tập và rất chuyên về toán và văn
(năm nào mình cũng thi tỉnh nhưng mỗi lần nhất tỉnh và toàn nhì tỉnh là chủ yếu )
cũng phải rằng mình rất kém thế về môn khác đặc biệt là sử và sinh (còn cả vẽ nữa)
nay mình mong muốn tuyển vk để khắc phục nhược điểm
(mọi người đừng bảo mình sợ ế nhé:(:)(()
thế nên ai muốn làm vợ mình thì cho mình biết cái này nhé(*)
1 tên ? :-\"
2 chiều cao ? (mong là dưới 1m70) :-\"

3 hình ảnh nhé?
ai chưa ck thì tốt ai đã có ck rùi mà đã li thì cũng không sao
mình phóng khoáng lắm chắc không cần tuổi đâu

Tên Lửa đời mới thì càng tốt nhé

V

vy000

Chị nói thật ;hôm trước em có hỏi mấy bài toán chứa dấu giá trị tuyệt đối khiến chị ko nghĩ em đã thi HSG tỉnh và đạt nhất nhì:(
Mà mấy vụ tuyển vk,tuyển ck này chả được việc gì đâu ,chỉ mất time thôi:) ;bao nhiêu pic tuyển ck,tuyển vk cuối cùng cũng có ra kết quả gì đâu em=))
Tốt nhất là bỏ đi ,qua làm bài đóng góp cho 4r=))

C

chieclabuon_35

nhìn hồ sơ của nhox thì e còn nhỏ tuổi quá mà đã lo tuyển vk rồi! he! Chưa đủ tuổi kết hôn đâu nha! cố đợi thêm mấy năm nữa!

C

clover141

Ha. Mn ném đá tội nghiệp e nhỏ. Để e nó bình yên tuyển vk đi bà con. Haha. Chi thì k thích làm máy bay nhưng thấy bà con chém quá nên vào can ko banh xác e nhỏ :))

H

ha_tp

ko ai đắng kí à, vậy cho em xin 1 xuất
tên:trần phương hà thảo
cao: 1m65
hình thì làm ơn nhìn sang bên
nick yahoo:loveha_tn

N

nice_dream

đúng là thần kinh,ba hoa chích chòe, "chăm chỉ học tập" làm sao có thể đòi tuyển vk đk chứ???!!!! chưa ai như cậu đâu!!!! mà ns thật vuốt mặt fai nể mũi chứ cái chị vy00 j đó kêu cậu k làm nổi bài chứa dấu trị tuyệt đối nữa là........nên suy nghĩ lại đi..........tôi còn đang có 1 ý ngĩ.....hổng bít đây có fai bệnh nhân trốn trại k nữa @@!

D

depvazoi

Bạn nice_dream nói hơi quá rồi đấy, tuyển vk là quyền của bạn ấy, không ai có quyền cấm cả còn bạn ấy nói đi thi cấp tỉnh hay Tp thì nói vậy để có nhiều mem nữ để ý thôi mà.
Còn 1 điều nữa, bạn làm thế là xúc phạm đến thành viên khác đấy, có thể bị phạt.

Top Bottom