mình rất cần lời khuyên của mọi người,,giúp mình với

H

havy_204

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

mình đang học lớp 12 và mới thi học kỳ xong sáng nay...mình thật sự rất buồn,rất buồn vì mình làm bài môn toán không được tốt mặc dù mình đã cố gắng ôn tập,thầy giáo của mình thì lại nổi tiếng nghiêm khắc nhất trường,và thầy toàn đánh giá học sinh chăm học hay k đều được thể hiện qua kỳ thi này...mình cảm thấy thực sự bế tắc,nhất định sẽ bị thầy nạt và coi thường vì thầy cũng không thích mình,,với lại sắp họp phụ huynh rồi, chắc chắn bố mẹ mình sẽ nghe theo thầy bảo mình học sa sút nhưng đó chỉ là do mình đã khong cẩn thận mà thôi.. lo quá,mọi người cho mình lời khuyên với,mình nên bắt đầu ôn luyện lại có kịp đảo lộn tình thế hay k đây ........cũng gần thi đại học rồi,mình không muốn áp lực từ nhiều phía cứ dồn nén như thế này đâu..híc híc~X(~X(~X(~X(

N

nguyenbahiep1

mình đang học lớp 12 và mới thi học kỳ xong sáng nay...mình thật sự rất buồn,rất buồn vì mình làm bài môn toán không được tốt mặc dù mình đã cố gắng ôn tập,thầy giáo của mình thì lại nổi tiếng nghiêm khắc nhất trường,và thầy toàn đánh giá học sinh chăm học hay k đều được thể hiện qua kỳ thi này...mình cảm thấy thực sự bế tắc,nhất định sẽ bị thầy nạt và coi thường vì thầy cũng không thích mình,,với lại sắp họp phụ huynh rồi, chắc chắn bố mẹ mình sẽ nghe theo thầy bảo mình học sa sút nhưng đó chỉ là do mình đã khong cẩn thận mà thôi.. lo quá,mọi người cho mình lời khuyên với,mình nên bắt đầu ôn luyện lại có kịp đảo lộn tình thế hay k đây ........cũng gần thi đại học rồi,mình không muốn áp lực từ nhiều phía cứ dồn nén như thế này đâu..híc híc~X(~X(~X(~X(

lời khuyên ít than vãn lại và bắt đầu học đi bạn, bắt đầu từ những bài dễ nhất, không hiểu thì post bài lên đây mọi người sẽ giải cho vậy là sẽ giải quyết xong vấn đề của bạn nhanh thôi

mặc kệ áp lực, bạn chỉ cần tâm niệm 1 điều là đã cố gắng hết sức chưa mà thôi

T

thuyhoa17

Tớ nghĩ là chỉ có bạn mới biết là mình nên làm gì và cần phải làm gì!

Chỉ có bản thân bạn thôi. Lớp 12 rồi, tớ nghĩ là đã đủ chín chắn để hiểu và biết mình cần phải làm gì.

Coi phim "3 idiots" đi bạn :). Coi 1 lần là thấm cả đời ^^.

Cố gắng nhé!

Top Bottom