Thay đổi hồ sơ để tham gia tú tài số

T

thandongdatviet1991

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Điều kiện hơp lệ để tham gia tú tài số và có trong danh sách xét giải là hồ sơ phải hợp lệ.Nhưng khi đăng ký vào hocmai.vn,mình đã mắc hai lỗi sau
1,gõ họ và tên,địa chỉ bằng Tiếng Việt không dấu
2,mình sinh ngày 31/10/1991 nhưng trong giấy khai sinh là 31/11/1991,nhưng khi đăng ký lại không có ngày này mình đành nhập ngày 1/12/1991.
Sau khi biết được thể lệ khi tham gia tú tài số mình đã thử vào hồ sơ đẻ thay đổi thông tinvà nháy vào nút "chấp nhận" nhưng máy báo lỗi về.
Ngày thi tú tài số sắp bắt đầu,mình muốn thay đổi lại hồ sơ đẻ có một tâm
lý thoải mái nhất.Rất mong được sự giúp đỡ của anh tranquang và mọi người.Mình xin trân thành cảm ơn.%%-

B

banhuyentrang123

cái này em đăng nhập vào học mãi bằng tài khoản em đã đăng kí sau đó em vô trang thông tin cá nhân
http://hocmai.vn/user/edit.php?course=1&id=261417 sau đó em thấy chỗ nào thiếu sót em làm lại cho nó đúng sau đó em bấm vào cập nhật thông tin cá nhân nếu nó báo lỗi về thì em hãy xem lại chỗ nào còn thiếu hoặc chưa nhập nó sẽ hiện thị dòng chữ màu đỏ ở trên em bấm vào đó làm theo những gì mà dòng lỗi yêu cầu và nhấn cập nhật lại thông tin cá nhân là xong
còn nếu không làm đc thì em gửi tin nhắn qua cho chị
nội dung em cần sửa và tài khoản đăng nhập của em chị sẽ giúp chị đảm bảo là nếu có mất mát gì chị sẽ chịu trách nhiệm trước mem

T

thandongdatviet1991

Em làm được rùi ,nhưng còn mỗi ngày tháng năm sinh là không hợp lệ thôi.Cho em hỏi thêm :em đã cài phần mềm flash player và đã xem được nhiều bài giảng ,nhưng các bài giảng của thầy Phan Huy Khải thì em không thấy video đâu, chỉ toàn là bài tập thui1 Chị giúp em làn nữa nhé!

Last edited by a moderator:
B

banhuyentrang123

bài giảng của thầy phan huy khải đúng là có một số bài ko có video em ạh mà chỉ có công thức và bài tập thui chị ví dụ như phương trình mũ cái chuyên đề cuối ý còn lại hầu hết đều có video em ạh
chúc em tiếp thu được nhiều kiến thức trên học mãi học hành tiến bộ có gì thì cứ nhắn tin cho chị

T

thandongdatviet1991

Ngày kia thi tú tài số rồi ,sốt ruột và nóng lòng quá .Chỉ tiếc là nghỉ mất một buổi học thêm thôi!...............................

Last edited by a moderator:
C

ctsp_a1k40sp

2. Kết quả dùng để xếp hạng thí sinh tham gia theo tuần được tính theo:

Tổng điểm và tổng thời gian làm hai bài thi của hai môn thi trong tuần.
Lưu ý: Với môn thí sinh không tham gia thi thì kết quả được tính là 0 điểm
Cho em hỏi một chút
1.Có 4 môn thi vậy tối đa 1 thí sinh có thể nhận 2 giải thưởng ạ?
2.Muốn có giải cao thì bắt buộc phải thi 2 môn cùng buổi( vd: Hóa và Anh)?,ko có kiểu thi 1 môn và xét giải 1 môn ạ?

Top Bottom