mình cần 1 người học cùng

Status
Không mở trả lời sau này.
S

sevencrazy_nhokkute

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

mình mới tham gia diễn đàn nên chưa biết nhiều mong các bạn giúp đỡ mình cái :)>-

mình học cũng kém môn toán nên ai có lòng nhiệt tình giúp mình với nhé

nếu ai muốn học chung với mình thì add nicks chát mình nha

nhocsock_pro_cool_kute_style9x

S

seagirl_41119

ít có người học cùng thế nhỉ toán chẳng ai nhiệt tình :((
Bn ơi, học cùng bn có cả diễn đàn mà. Mình chỉ thấy việc tìm ng kiểu này là k cần thiết, lập hẳn 1 topic thế này ko hay lắm bn ạ!!!
Nếu bn có bài tập hay cần bài để làm thì cứ post lên hỏi, việc tham gia diễn đàn nhiều sẽ giúp bn tìm ra ng bn thik hợp hơn là tìm kiếm kiểu này, chưa chắc đã tìm ra 1 ng bn hợp ý mình đâu. Bn bè trên hocmai vs mình ko chỉ giúp nhau trong học tập mà còn chia sẻ nhiều điều lắm. Bn cũng cần 1 ng bn như thế chứ????????????:):):)

S

sevencrazy_nhokkute

Bn ơi, học cùng bn có cả diễn đàn mà. Mình chỉ thấy việc tìm ng kiểu này là k cần thiết, lập hẳn 1 topic thế này ko hay lắm bn ạ!!!
Nếu bn có bài tập hay cần bài để làm thì cứ post lên hỏi, việc tham gia diễn đàn nhiều sẽ giúp bn tìm ra ng bn thik hợp hơn là tìm kiếm kiểu này, chưa chắc đã tìm ra 1 ng bn hợp ý mình đâu. Bn bè trên hocmai vs mình ko chỉ giúp nhau trong học tập mà còn chia sẻ nhiều điều lắm. Bn cũng cần 1 ng bn như thế chứ????????????:):):)

sao cũng dc
sao cũng dc
sao cũng dc
sao cũng dc
sao cũng dc vv

Q

quynhan92

vào trong diến đàn n` người tham gia hơn bn ak, ai cũg bận, chắc ko add nick riêng để cùng học đc đâu!

X

xz_linh_zx

Mình có bài muốn hỏi
Tính giá trị biểu thức mà ko dùng máy tính :
A = cos(pi/7)cos(4pi/7)cos(5pi/7)
không phải mất thời gian gõ công thức đâu, nói nhanh cáh làm thoi

P

pedung94

nếu thế thì cho pedung94 1 vé nhá.... học cho zui...kaka mặc dù tui ko giỏi.. bạn thix thì kết nạp còn ko thì thoai..:D:D

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom