merry christmas

H

hongnhung.97

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Merry christmas & happy new year everybody

Hi everybody!
Chỉ mấy ngày nữa thôi thì Giáng sinh sẽ gõ cửa từng nhà nhỉ^^. Chắc hẳn trong lòng đại đa số các bạn hiện đang có rất nhiều cảm xúc rồi^^. Vậy hãy cùng chia sẻ và gửi gắm những lời chúc của mình đến tất cả mọi người bạn yêu thương. và post tại đây để bà con cùng chung vui nào ^^

Mình mở hàng nhá ^^

đầu tiên mình xin gửi lời chúc sức khỏe, an lành, may mắn đến gia đình của mình, thầy cô và tất cả những người bạn mình may mắn được làm quen.

Và tiếp theo ^^ mình muốn chúc diễn đàn Học Mãi – ngôi nhà iu của mình :x luôn thành công, ngày càng có nhiều những ý tưởng mới để phát triển HM và mình luôn ước, Học Mãi là niềm tin, điểm tựa của thiệt nhiều thế hệ học sinh – sinh viên…và có lẽ điều ước ấy đã thành hiện thực, mà hình như nó còn vượt xa so với lời uớc ấy nhỉ^^ở mái nhà Học Mãi này, mình đã được làm quen với rất nhiều bạn, đựơc biết thêm được rất nhiều kiến thức và học hỏi được thiệt nhiều điều ^^. Cảm ơn Học Mãi…!

Và đặc biệt hơn nhé ^^ mình xin gửi những lời chúc tốt đẹp nhất đến các bạn, các bạn đã cho mình rất nhiều, cho mình sự chia sẻ, kiến thức và luôn là động lực để giúp mình cố gắng hơn nữa.

Ngoài những người bạn mình quen, mình có cơ hội nói chuyện thì mình cũng muốn gửi đến tất cả những thành viên khác của Học Mãi, những người mình chưa quen, chưa biết, nhưng mình tin mình sẽ sớm làm quen hết :)) ^^. Rùi chúc cả admin, smod, mod… (đặc biệt là mod Sinh)
Túm lại là chúc tất cả bà con vui vẻ, hạnh phúc, thành cộng và có nhiều may mắn hơn nữa trong năm mới. nhưng trước tiên hãy thiệt hết mình trong đêm Noen tới nha ^^

Best wishes for everyone!;)

C

cori

chúc các bạn có một mùa noel vui vẻ nha.......

chúc mọi người có thật nhìu sức khỏe,học giỏi và nhận được nhìu quà trong mùa giáng sinh này nha........

P

...pebun...gac0n...

hịc ... hịc ... hịc
k đc tem 1 ta xí tem 3
=)) =)) =))

H

hongnhung.97

xin gửi chút quà noen + năm mới cho:

an1904; angel_97; anhhaihung; are...you...ready; baby_moi_vao; bach8a2;bebongvip_1999; chamols; congchualolem_b; congchuathuytinh142; copekho_97; cuncon_baby; dangdailinh; dienlenmat; duonghongsonmeo; fanbaothy; flora_quynh_anh; foreverlove_is2u; gioxanh; girlbuon10594; goodfriend138; hachiko_theblues; happy_1809; hieppronhat ; hieukip_1997; hothithuyduong; hungdq; ilovemyfriendforever; katanaoa; kelly_cute_isme; khoacoi16; khongmaily_198; kyuseo; laco; lacongai_thattuyet93; lata_m ; leave_me_alone; leduyducvt1986; liaolin; lon_con_un_in_haycuoi; luongtrangc; lynhlynh197; madoilinh; mafiaaotrang_boss; marucohamhoc; millo_76; minatohokage; minhtrang_97; minhtuyenhttv; mixu170; nang_ban_mai; narutohokage; ngocthao_lion; nguyenhoangthuhuyen; nhoc_con_nhoc_yeu_nhoc_kute; onelove_93; ooookuroba; pengoc_dethuong_97; perong9x; phamcuc123; pham_khanh_1995; phiphikhanh; phuthuy_s2_suju; punpun_codon_61;quangnhatkut3; quynhtrang1996; ran_mori_1996; ruacon_a4; ryoku_96; sasukecoldly; sasuke_my_opponent; secarol_a2; sunflower10c1; tanpopo_98; thaiduong123; thao_won; thienlangbachoai; thiensubinhminh123; thuylinh_mk_95; tieuthucoi_nt; tieuthu_bongbong; toi0bix; tomandjerry789; tomcangxanh; traitimbang_3991; tranhoangquan96; trifolium; truccuncon; tvxq4ever; ulala9x; vovanbao_97; vodoi97_pt; vietkhanh98; vanban97; vanbach_1994; banmai0603; thienthan74; peheocon102010; kieuoanh2009; mummumkeo; girltoanpro1995; thuytien_ss501; sakura1234; p3wuy_online; linhhuyenvuong; cchhbibi; ...pebun...gac0n...; yeu_nhung_canh_hoa_bo_cong_anh; donquanhao_ub; thuylona; vjtkon1998; mattroitinhyeu_love_hocmai510; hoa_giot_tuyet; kemmatlanh93; thjenthantrongdem_bg; mixu170; letrang3003; phuc.hello; sambecr; thuy_078; hoacoi16; lananh_vy_vp; girltoanpro1995; conang_buongbinh3007; anhvodoi94; nguyentung2510; traitimbang_3991; laban95; ngoleminhhai12k; hanhhai12a2; doigiaythuytinh; nguyenthuhuong0808 ...

các mod Sinh (từ "Già" đến "Trẻ") ;;)
và nhiều thành viên khác nữa ^^. túm lại là tất cả thành viên diễn đàn ^^
images
images

images
images

images
images

images
images

images
images

images
images

images
images

images
images

images
images

images
images

Last edited by a moderator:
C

congchuatuyet204

CHÚC MỌI NG GIÁNG SINH VUI VẺ:khi (4)::khi (4):
CHÚC AN LÀNH, MAY MẮN ĐẾN KHẮP NƠI.:khi (101)::khi (175)::khi (175)::khi (175):

:khi (14)::khi (196)::khi (196)::khi (24)::khi (24)::khi (12)::khi (12):

(thơ àh nha)

Last edited by a moderator:
N

nguyenhoangthuhuyen

tui chúc mọi người giáng sinh zui zẻ và học tập tốt nha
và mong mọi người add njck tui
mau_cau_vong_1000

M

minhtrang_97

tks Nhug nhiều lắm:x
mình cũng có wa` cho Nhug:):

[YOUTUBE]FtTpZsyv2BI[/YOUTUBE]
chúc Nhug Noel+Năm mới mạnh khỏe, học giỏi và mãi là bạn tốt Nhug nhé;)

M

marucohamhoc

Hihi, ở đây vui quá, cảm ơn em nha Nhung, iu em nhiều, chị cũng chúc em và tất cả thành viên trong hocmai, những người bạn mới luôn học giỏi, lạc quan,luôn hạnh phúc
Chúc các bạn đạt kết quả cao trong mọi kì thi
( hic, tớ thi chưa xong, gặm hết mấy cái đề thi học kì chắc chả còn răng mà ăn Noel nữa)

L

leduyducvt1986

Giáng sinh đến thật là vui
Nhà nhà hạnh phúc hòa cùng lời ca
Nơi đây vui bạn với ta
Nghẹn ngào,thân mến,sao mà thân thương
Chung vui cùng một mái trường
Bạn bè hội tụ,muôn phương thật gần!

P

phuc.hello

CHúc mọi ngưòi có một kì thi học kì tốt, giáng sinh vui vẻ, hạnh phúc, ấm áp bên gia đình, bạn bè, và người ấy (nếu như đang may mắn sở hữu :D)

P

phiphikhanh

Tuj ngu ba cấi tiếng Tây tiếng ung nên chỉ chúc bằng tiếng viẹt thuj nhá;))
Chúc mọi người Giáng Sjnh vuj vẻ:)

[YOUTUBE]DMBf8mu25Ig[/YOUTUBE]

[YOUTUBE]AV6IQEwjdY8[/YOUTUBE]

[YOUTUBE]C7-4GC828rM[/YOUTUBE]

[YOUTUBE]3Uo0JAUWijM[/YOUTUBE]

F

flora_quynh_anh

Merry Christmas!!!
Chúc mọi người một Giáng sinh vui vẻ, tràn ngập tiếng cười, yêu thương, hạnh phúc,...

C

conang_buongbinh3007

Noel!!

Chúc bạn bè:
Noel vui vẻ
Thật tươi trẻ
Luôn mới mẻ
Luôn mạnh khỏe
À ...
Luôn sạch sẽ
Không có ...... ghẻ nhé [[=))]]

Chúc các bạn của tui một mùa giáng sinh vui vẻ

:•.(¯`°´¯).• ¤*•,¸.¸,va` một năm mới bình an •*¤*•,.•

¤*•,¸.¸, •*¤*•,¸.MERRY CHRISTMAS,•*¤*•,¸.¸,•*HAPPY NEW YEAR *•,¸.¸,•*¤*•,¤*•,¸.¸,•*¤*•,¸.,•*¤*•,¸.¸,•*¤*•,¸.¸,•

T

tomandjerry789

Merry christmas and Happy New Year nha pà kon.
Chúc mọi người giáng sinh an lành, năm mới hạnh phúc
Chưa hết, pà kon ráng HSG nha. :D:D

P

...pebun...gac0n...

xin gửi chút quà noen + năm mới cho:

an1904; angel_97; anhhaihung; are...you...ready; baby_moi_vao; bach8a2;bebongvip_1999; chamols; congchualolem_b; congchuathuytinh142; copekho_97; cuncon_baby; dangdailinh; dienlenmat; duonghongsonmeo; fanbaothy; flora_quynh_anh; foreverlove_is2u; gioxanh; girlbuon10594; goodfriend138; hachiko_theblues; happy_1809; hieppronhat ; hieukip_1997; hothithuyduong; hungdq; ilovemyfriendforever; katanaoa; kelly_cute_isme; khoacoi16; khongmaily_198; kyuseo; laco; lacongai_thattuyet93; lata_m ; leave_me_alone; leduyducvt1986; liaolin; lon_con_un_in_haycuoi; luongtrangc; lynhlynh197; madoilinh; mafiaaotrang_boss; marucohamhoc; millo_76; minatohokage; minhtrang_97; minhtuyenhttv; mixu170; nang_ban_mai; narutohokage; ngocthao_lion; nguyenhoangthuhuyen; nhoc_con_nhoc_yeu_nhoc_kute; onelove_93; ooookuroba; pengoc_dethuong_97; perong9x; phamcuc123; pham_khanh_1995; phiphikhanh; phuthuy_s2_suju; punpun_codon_61;quangnhatkut3; quynhtrang1996; ran_mori_1996; ruacon_a4; ryoku_96; sasukecoldly; sasuke_my_opponent; secarol_a2; sunflower10c1; tanpopo_98; thaiduong123; thao_won; thienlangbachoai; thiensubinhminh123; thuylinh_mk_95; tieuthucoi_nt; tieuthu_bongbong; toi0bix; tomandjerry789; tomcangxanh; traitimbang_3991; tranhoangquan96; trifolium; truccuncon; tvxq4ever; ulala9x; vovanbao_97; vodoi97_pt; vietkhanh98; vanban97; vanbach_1994; banmai0603; thienthan74; peheocon102010; kieuoanh2009; mummumkeo; girltoanpro1995; thuytien_ss501; sakura1234; p3wuy_online; linhhuyenvuong; cchhbibi; ...pebun...gac0n...; yeu_nhung_canh_hoa_bo_cong_anh; donquanhao_ub; thuylona; vjtkon1998; mattroitinhyeu_love_hocmai510; hoa_giot_tuyet; kemmatlanh93; thjenthantrongdem_bg; mixu170; letrang3003; phuc.hello; sambecr; thuy_078; hoacoi16

và nhiều thành viên khác nữa ^^. túm lại là tất cả thành viên diễn đàn ^^

images

images

images

images
images

images
images

images
images

bun xí mêý tkứ nềy
=)) =)) =))

N

nangtien_lonton

Năm hết tết đến, em chúc đại gia đình học mãi có kỳ nghỉ vui vẻ sau mấy ngày đau đầu, mất ăn mất ngủ vì thi hk1 nhá!
đặc biệt chúc các mem lớp 9, lớp 12 ko quá đau khổ vì phải ôn tập cho kỳ thi hsg và thi cuối cấp.
Good luck!!!
Chúc mừng năm mới!
Giáng sinh "an nhàn"!

Top Bottom