Merry Christmas and Happy New Year!!!

Status
Không mở trả lời sau này.
T

tranquang

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Khi đâu đó tiếng chuông nhà thờ ngân vang cùng giai điệu của những bài hát chúc mừng Giáng Sinh vang lên báo hiệu một mùa Giáng Sinh lại về. Cầu chúc đến tất cả thành viên Diễn đàn có một mùa Giáng Sinh ấm áp, an lành và thật hạnh phúc bên gia đình cùng những người thân yêu nhất của mình!!!….
Nào chúng ta hãy cùng hát lên những bài ca Giáng Sinh vui vẻ nhe’….
Merry Christmas and Happy New Year!!!

>>> Hãy cùng vào đây gửi lời chúc tới những người mình yêu thương! ;)

X

xilaxilo

gửi tới toàn thể diễn đàn suốt từ noel đến hết năm, sang năm mới ... hạnh phúc, vui vẻ, chơi thật nhìu, học thật tốt và luôn phong độ như lúc này

chúc những ng bạn tôi iu luôn lạc quan yêu đời

chúc mọi ng kiếm dc nhìu bạn

>>> hết

thêm cái hình cho đẹp nè

T

thanh1178

Wa 1 nămmới chúc toàn thể các thành viên trong diễn đàn luôn gặt hái được nhìu thành cồng trong học tập! Chúc cho mọi người chơi nhìu mà học vẫn...........dốt%%-%%-%%-
Nói vui vậy thôi chúc mọi người học tốt:):):):)

Last edited by a moderator:
T

thanhthuytu

Năm mới Tết đến đón Trâu tiễn Chuột. Mình chúc ban quản trị, các smod, các mod và các thành viên dồi dào sức khỏe, có nhiều niềm vui, học thật giỏi gặt hái được nhiều thành tích. Đặt biệt chúc các bạn có nhiều tiền lì xì, học tốt, chơi khỏe, tràn ngậm tiếng cười trong 365 ngày. Jasmine Hương!

C

chantroi0conguoibay

Chúc tất cả các thành viên trên Diễn đàn một Giáng sinh ấm áp và hạnh phúc!
Học, học nữa, học mãi!
Vui, vui nữa, vui mãi!
Thành công, thành công nữa, thành công mãi!

T

thanhtinh_mpi

Chúc mọi người giáng sinh vui vẻ và an lành. Chúc diễn dàn của chúng ta ngày càng gắn bó hơn nữa

C

catinh_cute

chơi hàng độc luôn , CHÚC BÀ CON TẤT CẢ AI THIK ĐC CHÚC NHỮNG ĐIỀU MUỐN ĐC CHÚC <nói chung là thik chúc gì thì coi tui chúc thế nha:D>
''http://www.nhac.vui.vn/Music/Play,77411 ''
coi là quà giáng sinh của tui nha. TÔI YÊU TẤT CẢ CÁC BẠN

H

hunganhdo

Bài thánh ca đó còn nhớ không em ?

Hôm nay là 23 rồi , mai là Noel, nhớ Noel năm nào, ...

Sáng nay trời trở rét, mới nhớ ra bây giờ là mùa đông, cứ tưởng mùa thu lá vàng rơi...

------
Chẳng biết may mắn hay tình cờ nên chat với lover-memory :

Lovely Girl - Memory is not in your Messenger List
Use caution in corresponding with people you don't know and never share confidential or private information with them.
Report as Spam

Lovely Girl - Memory (12/23/2008 2:12:30 PM): Em kô nhớ bài Thánh Ca Năm đó
Lonely Hunter (12/23/2008 2:13:19 PM): nhưng anh còn nhớ
Lovely Girl - Memory (12/23/2008 2:13:33 PM): Anh nhớ Noel năm nào
Lovely Girl - Memory (12/23/2008 2:14:00 PM): Năm nào anh cũng xa em hết (Alo..Em hả..Tối nay anh bận ròi...em thong cảm nhé0
Lonely Hunter (12/23/2008 2:14:57 PM): Noel năm nào cũng thế
Lovely Girl - Memory (12/23/2008 2:15:19 PM): hix..vậy thì có gì mà bảo em nhớ
Lonely Hunter (12/23/2008 2:17:11 PM): vậy là lại 1 Noel cô đơn
Lovely Girl - Memory (12/23/2008 2:17:26 PM): hix..Năm nay anh có đẻ em cô đơn nữa kô
Lovely Girl - Memory (12/23/2008 2:18:08 PM): Rồi 1 chiều áo trắng fai màu..em qua cầu xác pháo bay sau
Lonely Hunter (12/23/2008 2:19:24 PM): Lời nguyện mình Chúa có nghe không

Sao bây giờ mình hoài xa vắng
Lovely Girl - Memory (12/23/2008 2:19:57 PM): bao nhiêu đêm chứa xuóng Dương gian...bấy nhiêu lần em nhứo ngừoi yêu
Lonely Hunter (12/23/2008 2:21:12 PM): nhớ anh không?
Lovely Girl - Memory (12/23/2008 2:21:47 PM): hix..Anh tệ thạt đó..Sao anh nỡ nói rằng: " Nhớ anh không?"?
Lovely Girl - Memory (12/23/2008 2:22:05 PM): anh thừa biết là em có nhớ hay không mà
Lonely Hunter (12/23/2008 2:24:45 PM): năm nay em đi cùng ai nhỉ?
Lovely Girl - Memory (12/23/2008 2:26:49 PM): em đã biết rằng ..Noel năm nay anh sẽ bận và anh sẽ alo cho em..như mọi năm
Lovely Girl - Memory (12/23/2008 2:26:52 PM): và năm nay
Lovely Girl - Memory (12/23/2008 2:26:58 PM): em sẽ ở nhà
Lonely Hunter (12/23/2008 2:38:29 PM): em có hận anh không?
Lovely Girl - Memory (12/23/2008 2:39:28 PM): em không hận
Lovely Girl - Memory (12/23/2008 2:39:42 PM): em chỉ buồn cho mình thôi
Lonely Hunter (12/23/2008 2:40:04 PM): thật không đó
Lovely Girl - Memory (12/23/2008 2:40:36 PM): anh kô còn tin em nữa sao anh
Lonely Hunter (12/23/2008 2:41:18 PM): vẫn còn tin mà
Lovely Girl - Memory (12/23/2008 2:42:10 PM): .......Lời nguyện cầu chúa có nghe không....Sao bây giờ mình hoài xa vắng
Lonely Hunter (12/23/2008 2:46:25 PM): chắc số mệnh em ạ
Lovely Girl - Memory (12/23/2008 2:46:50 PM): nhưng anh cũng nghĩ lại em một chút đi anh
Lovely Girl - Memory (12/23/2008 2:47:24 PM): Đi ngoài đường anh có thấy những dôio nhân tình tay tỏng tay không
Lovely Girl - Memory (12/23/2008 2:47:43 PM): Còn anh thì tại sao không còn quan tâm tới mình nữa vậy
Lonely Hunter (12/23/2008 2:48:29 PM): A xin lỗi vì đã vô tình với E
Lovely Girl - Memory (12/23/2008 2:49:05 PM): Em không cần anh quan tâm tới em
Lovely Girl - Memory (12/23/2008 2:49:37 PM): em chỉ cần anh quan tâm tới bản thân anh là đượ
Lonely Hunter (12/23/2008 3:07:26 PM): còn đó không [E]
Lovely Girl - Memory (12/23/2008 3:07:35 PM): còn
Lonely Hunter (12/23/2008 3:13:17 PM): mai là Noel rồi nhỉ
Lovely Girl - Memory (12/23/2008 3:13:25 PM): vâng ạ
Lonely Hunter (12/23/2008 3:13:33 PM): hôm nay thấy lạnh mới nhớ đang là mùa đông
Lonely Hunter (12/23/2008 3:13:47 PM): cứ tưởng đang mùa thu lá vàng rơi

-------------

Xin lỗi em, anh có lý do để phải lạnh lùng với em, em hận anh cũng được. Dù 2 chúng ta ở 2 phương trời nhưng anh vẫn cầu mong em được hạnh phúc. Hy vọng Noel năm sau, anh sẽ được thấy em tay trong tay với 1 người nào đó. Và anh vẫn thích sống lonely hơn !

H

hunganhdo

Bài thánh ca đó còn nhớ không em

Noel năm nào chúng mình có nhau

Long lanh sao trời thêm đẹp môi mắt

Áo trắng em bay như cánh thiên thần

Giọt môi hôn dưới tháp chuông ngân

Cùng nhau quỳ dưới tượng Chúa cao sang

Xin cho đôi mình suốt đời có nhau

Vang trong đêm lạnh bài ca Thiên Chúa

Khẽ hát theo câu đêm thánh vô cùng

Ôi giọng hát em mênh mông buồn...

Rồi mùa giá buốt cũng qua mau

Lời hẹn đầu ai nhớ dài lâu

Rồi một chiều áo trắng phai màu

Em qua cầu xác pháo bay sau

Lời nguyện mình Chúa có nghe không

Sao bây giờ mình hoài xa vắng

Bao nhiêu đêm Chúa xuống dương gian

Bấy nhiêu lần anh nhớ người yêu

Rồi những đêm thánh đường đón Noel

Lang thang qua miền giáo đường dấu yêu

Tiếng thánh ca ngày xưa vang đêm tối

Nhớ quá đi thôi giọng hát ai buồn

Đêm thánh vô cùng lạnh giá hồn tôi ...

H

hunganhdo

hôm nay là nôen rồi, các bạn định làm gì, bay giờ các bạn đang nghĩ gì..............uhm, sẽ có người đang hồi tưởng lại những kỉ

niệm đẹp đẽ năm nào. nhưng cũng có ngưoì đang cảm thấy lo âu ..........nhiều lắm nhưng hãybỏ qua tất cả để hướng

tới nôen năm nay, một nôen đẹp đẽ vốn có của nó..............chúc tất cả các bạn có niềm vui trong ngày hum nay......

loi uoc cho giang sinh

Gửi ông già Noel: Con biết ông có rất nhiều quà. Có lẽ con đã quá tham lam, nhưng

ông ơi con cũng đã cầu Chúa như thế. Hãy tặng những người con yêu thương nụ cười

khi họ cảm thấy đau buồn để họ không gục ngã, tặng họ một nghị lực để vượt qua lúc

khó khăn, tặng họ một giọt nước mắt để cảm ơn khi ấm no hạnh phúc, tặng họ tình

thương để họ không vô cảm trước cuộc sống khó khăn của bao người, tặng họ những

ước mơ để họ luôn phấn đấu, tặng họ niềm vui dù là nhỏ bé, tặng họ hy vọng dù là

mỏng manh. Con cầu chúc cho mọi người luôn ấm áp, vui vẻ .MerryChristmas

T

trinhngocdat18

:khi (162): CHÚC MỌI NGƯỜI TRONG NGÔI NHÀ CHUNG HỌC MÃI GIÁNG SINH AN LÀNH VÀ ẤM ÁP NHÉ,CẦU CHÚC CHO NHỮNG NIỀM VUI VÀ MAY MẮN SẼ ĐẾN THẬT NHIỀU VỚI MỌI NGƯỜI NHÉ.HÃY CÙNG VỮNG BƯỚC ĐỂ VỀ ĐÍCH CÙNG HỌC MÃI NHÉ CÁC MEM 12.CHÚC MỌI NGƯỜI ĐẠT ĐƯỢC NGUYỆN VỌNG CUẢ MÌNH:khi (176)::khi (4):

T

thuha193

:khi (177): Giáng sinh tới rồi! Thật tuyệt vời!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Mình chúc cho tất cả các thành viên trong diễn đàn có một giáng sinh vui vẻ, hạnh phúc; chúc cho mọi điều ước trong đêm giáng sinh của các bạn đều thành hiện thực và chúc cho mọi ng sẽ làm quen dc thêm nhiều bạn mới:khi (12):
:khi (4)::khi (4)::khi (4): Best wishes for you :khi (196)::khi (196)::khi (196):

T

tranquynhanh96

Chúc quý pà kon kô pác có một lễ giáng sinh zui zẻ,nhận nhiều quà từ "ông già noel"học mãi .vn,nhiều điều ước từ "bà tiên"diễn đàn.hocmai.vn!!! Chúc tất cả năm mới tràn đầy niềm zui!!!!!!!

K

khanhvy1215

Năm hết tết đến, Chuột đi Trâu ở lại. Chúc mọi người có 1 ngày giáng sinh thật zui ze, có 1 năm mới tràn đầy hạnh phúc với nhiều điều mới.

H

hunganhdo

úi úi....................hum nay chúa ban lành hay sao ý mà các anh đội tuyển QG nhà mình thắng 2-0 với thái lan ngay trong hiệp đấu..............cảm động mún chết đi được

L

laban95

uh năm nay ông già noel cho viet nam món wà thật lớn.
mong cho các bạn trong hocmai cũng đc nhìu wà của ông già tuyết và học thật tốt nha

G

girl_hi15

Hjz ... Hiện tại đang là Noel nà ... Chính xác là 8h22 pm < bắt đầu viết bài í > ...
Hok đc đi đâu hít , ngồi ở nhà --> chán wá ...
Thuj thì chúc mọi người Giáng Sinh an lành , dzui dzẻ , hạnh fúc bên ngừi thân , bạn bè ... Xong Noel rùi thì tới năm mới , chúc mọi người ngày càng " dễ xương nồng nộn " í lộn :D : dễ thương ... Chúc cho những ai đang iu , hạnh fúc bên " nửa còn lại " của mình . Còn những ai đang cô đơn thì ... rùi cũng sẽ tìm đc tình yêu ^^
Chúc cho già trẻ , lớn bé trong 4rum mình .... ngày càng thành công , gặp nhìu may mắn ... rùi ... Chúc xong rùi ... tặng tui wà đê :)) =))

<=== tặng mọi người đoá ... = dzang` thiệt thì tốt nhỉ :">

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom