Môn học khác Máy tính cầm tay 570 vn plus và 580 vn x

Thắng Lê

Học sinh
Thành viên
23 Tháng hai 2018
63
17
26
20
TP Hồ Chí Minh
THCS Cầu Kiệu
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mình đang định mua một cái máy tính cầm tay, mà mình đang băn khoăn là giữa 570 vn plus và 580 vn x thì cái nào tốt hơn, tính toán nhanh hơn để phục vụ cho việc thi trắc nghiệm ở kì thi THPT quốc gia. Mong mọi người cho mình xin ý kiến.

Hoàng Công Minh

Học sinh chăm học
Thành viên
28 Tháng mười một 2018
310
159
51
18
Quảng Ninh
THCS Mạo Khê II
dòng x tốt hơn anh ạ, tính nhanh, bộ nhớ tốt còn cả có cả tiếng việt nên dùng khá tiện :). Em đã mua rồi, dùng rất tốt nhé

• Like
Reactions: Thắng Lê

peekaiyuan64

Cựu CTV Thiết kế
Thành viên
19 Tháng chín 2018
1,161
3,659
441
20
Quảng Trị
THPT Triệu Phong
Mình đang định mua một cái máy tính cầm tay, mà mình đang băn khoăn là giữa 570 vn plus và 580 vn x thì cái nào tốt hơn, tính toán nhanh hơn để phục vụ cho việc thi trắc nghiệm ở kì thi THPT quốc gia. Mong mọi người cho mình xin ý kiến.
- Em nghĩ chắc 580 VNX dùng tốt :3 Em cũng chưa có dùng loại này nhưng em thấy nhiều người nói xài tốt :v Hiện tại thì em đang dùng VINACAL 570ES PLUS II,máy dùng khá ok lắm a~ Hãng Casio thì chưa dùng loại nào :>

• Like

Nguyễn Như Tuyết

Học sinh chăm học
Thành viên
22 Tháng mười một 2017
706
837
126
Bình Định
THCS Hoài Xuân
VNX tốt hơn nó mới và tiện hơn VN Plus.

• Like

lovetoan97

Học sinh chăm học
Thành viên
23 Tháng bảy 2011
418
312
101
27
Hải Phòng
k biết
theo mình thấy thì 580 là hãng mới nhất và nhanh nhất còn nếu bạn muốn máy tính nhanh và dễ sử dụng thì bạn nên dùng VINACAL

Toshiro Koyoshi

Bậc thầy Hóa học
Thành viên
30 Tháng chín 2017
3,918
6,124
724
18
Hưng Yên
Sao Hoả
VNX tính toán gấp 4 lần đời dưới của nó 1 đời. Hệ thì tính được hệ 4, pt thì giải được pt bậc 4. Nói chung tính năng của nó tiện lắm. Hình thức bên ngoài trông cũng đẹp nữa. Mới ra đã mua và bất ngờ rằng nó dùng tiếng việt. Quá tiện luôn đỡ phải học các phím bấm hay chữ tiếng anh làm gì kk

Top Bottom