Tin học Màn hình lỗi.

Trần Thị Hoa

Học sinh chăm học
Thành viên
27 Tháng hai 2017
192
67
116
22
Công ti S.M
  • Like
Reactions: kingsman(lht 2k2)

Hà Tuấn Anh Tú

Học sinh tiến bộ
Thành viên
14 Tháng sáu 2014
513
520
219
Đắk Lắk
THCS NGÔ QUYỀN
Nhưng lúc mk thay đổi hình nền,...r sau đó tat máy và khởi động lại....nó cũng trở về màu đen...
Vậy thì giống máy mk rồi. Có thể máy đã bị viruts tấn công rồi, máy mình trước đó nó cũng vậy rồi đi sữa mới được. Bạn tải phần mềm quét viruts đi

• Like
Reactions: Trần Thị Hoa

kingsman(lht 2k2)

Mùa hè Hóa học|Ngày hè tuyệt diệu
Thành viên
TV BQT tích cực 2017

TajSaker

Học sinh tiến bộ
Thành viên
23 Tháng sáu 2017
779
1,071
194
Bạn search " ashiktricks this copy of windows is not genuine build 7600 " đọc và làm theo thử nhé, lỗi này là do bạn dùng Win lậu bị phát hiện thôi :)

• Like
Reactions: kingsman(lht 2k2)

kingsman(lht 2k2)

Mùa hè Hóa học|Ngày hè tuyệt diệu
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
Bạn search " ashiktricks this copy of windows is not genuine build 7600 " đọc và làm theo thử nhé, lỗi này là do bạn dùng Win lậu bị phát hiện thôi :)
mình tường bị nó nói cần key ......mà key khó tìm ghê lắm ..key bây giờ bị fix hết .....dùng winload cài driver khá ngon

TajSaker

Học sinh tiến bộ
Thành viên
23 Tháng sáu 2017
779
1,071
194
Hồi đó mình dùng cách active by phone qua skype của vn-zoom, cũng khá lẹ ^^

realjacker07

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng ba 2017
1,930
3,130
426
Hà Nội
Trường Đời
View attachment 14161 M.n ơi...giúp mk vs...máy mk là win7 ..lúc mk khởi động máy tính lên thì nó ra màn hình màu đen..
H làm s ạ????
Có hai con đường cho chị. Một là vứt Windows đó đi, mua bản quyền. Hai là dùng c r a c k và chấp nhận một sự thật rằng mình vừa vi phạm luật bản quyền và MS sẽ bỏ rơi chị nếu máy chị bị dính virus :))

@kingsman(lht 2k2) nói thế khác gì anh bảo tất cả các HĐH windows bị lỗi lên lỗi xuống. 7 ít lỗi hơn 10 vsXP và Vista nhiều. Không thì dùng macOS cho lành :)) Ở đấy có Sketch

Top Bottom