Music Magic Flue - Cây Sáo Thần

Mori Ran 680

Học sinh chăm học
Thành viên
17 Tháng mười 2017
307
244
124
18
Kon Tum
THPT Nguyễn Trãi
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Có bạn nào thích nghe những bản Opera không nhỉ? Có ai có cùng sở thích giống mình không? Hẳn là cũng có chứ. Mình thì đam mê nghe từ cấp 2 rồi. Sau đây mình xin giới thiệu một nhan đề vở nhạc kịch K. 620 do của nhà soạn giả nổi tiếng soạn giả Wolfgang Amadeus Mozart - .

Đây là một bản Full của vở nhạc kịch này.

Với một thời lượng dài thế này, hay thế này thì mình cũng có highlight mình rất ưng. Các bạn hãy nghe thử xem (Thật sự rất tuyệt đấy!)

Lyrics:

Last edited:

minhtam8a2@gmail.com

Học sinh gương mẫu
Thành viên
12 Tháng hai 2016
521
1
2,580
326
17
Bình Định
THCS Ghềnh Ráng
Có bạn nào thích nghe những bản Opera không nhỉ? Có ai có cùng sở thích giống mình không? Hẳn là cũng có chứ. Mình thì đam mê nghe từ cấp 2 rồi. Sau đây mình xin giới thiệu một nhan đề vở nhạc kịch K. 620 do của nhà soạn giả nổi tiếng soạn giả Wolfgang Amadeus Mozart - .

Đây là một bản Full của vở nhạc kịch này.

Với một thời lượng dài thế này, hay thế này thì mình cũng có highlight mình rất ưng. Các bạn hãy nghe thử xem (Thật sự rất tuyệt đấy!)
Có mình đây, mình ngoài thích thụ hưởng mấy khúc nhạc cổ Ý, còn đam mê thêm mấy phong cách nhẹ tới mạnh của Pháp những năm 1700 í. Mình cũng có tập hát loại này được gần 1 năm rồi nè.
Đây có thể nói là một trong những thể loại nhạc đòi hỏi sự nâng cao nhất trong vocal và cách rung chuyển âm í.
@Mori Ran 680 , bạn ơi, đặt tiêu đề bài hát sai rồi kìa, là Magic Flute chứ :<<<
Btw, @Mori Ran 680, sẵn tiện cho lời luôn đi, chị chớ up vid không khó nghe lắm í vì toàn là nuốt âm, hớt bớt hơi chèn âm rung không í ạ.
Em highly recommend thêm bài Oh i mio babbino caro ạ ^^

Last edited:
  • Like
Reactions: Mori Ran 680
Top Bottom