M4L Group Giải Tán - Lời Chia Tay !!

D

dj.muzik

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Kính thưa toàn bộ anh em trong M4L cùng toàn thể các bạn yêu mến âm nhạc của M4L.

Trải qua 1 quá trình thành lập và phát triển, M4L Group đã nhận được sự yêu mến và hâm mộ của rất nhiều các bạn trẻ yêu nhạc DJ, và 1 phần nào đó, M4L đã đóng góp 1 phần nhỏ bé của mình cho VN88, cho sự phát triển của thị trường nhạc DJ tại Việt Nam.

Trong quá trình phát triển của mình, M4L đã gặp rất nhiều khó khắc, trở ngại. Tất cả mọi anh em đã cố gắng gánh vác, xong, cho đến thời điểm này, chúng tôi đã ko thể còn tiếp tục duy trì M4L Group đc nữa.

Vậy, thay mặt cho M4L Group, Nhóm Phó DJ Amenking xin chính thức nói lời tuyên bố giải tán nhóm.

Chúc tất cả anh em đã từng là thành viên nhóm luôn luôn mạnh khỏe, và thành công hơn nữa trên con đường âm nhạc của mình.

Và 1 điều cuối cùng tôi muốn nói với các bạn trong đội, cũng như các bạn yêu mến M4L, M4L sẽ mãi mãi tồn tại trong trái tim chúng ta, trong đôi tai, trong hơi thở, và ... trong nhịp bass khi anh em spin ...

Dù nhóm đã giải tán nhưng ae chúng ta vẫn mãi bên nhau nhé !!

Tôi yêu tất cả mọi người!

I Luv Muzik For Life Group !!

Thân: Thòn !!

tên thật của thòn : tiến !!
thonmuzik

Top Bottom