Lý do tại sao ít người vào box 9x iêu?

T

tramy96

bác thông kảm tại dân tình đang lo chăm chút cho chủ đề của mình ý mà
nhưng mà bác cũng phải làm cho bõ của mình hay hơn chứ

T

tndh_00

Chán chỉ.Chắc có lẽ mấy hôm nữa phải sách hành trang di cư đi box khác thôi!

T

traitimvodoi

thì chuẩn bị đi sang box khác đi vì 9x trong HM cần phải chăm chút học và các chủ đề lành mạnh

C

congaigiaitoan_5

đơn giản bởi vì học sinh chúng mình chăm học quá ko đêys ý đến yêu dương đau, ;));));))

T

tndh_00

Thế thì lập ra để làm ji`********************************************************************************************************************************************

C

congaigiaitoan_5

Hỏi câu vô lý, thì đương nhiên, ngoài việc học, cũng có một vài học sinh "yêu lứa tuổi học trò" nên đương nhiên họ ucngx cần có một nơi để chia sẻ chứ! Vả lại box này vắng chứ đâu phải là ko có ai!:|

T

tndh_00

Hỏi câu vô lý, thì đương nhiên, ngoài việc học, cũng có một vài học sinh "yêu lứa tuổi học trò" nên đương nhiên họ ucngx cần có một nơi để chia sẻ chứ! Vả lại box này vắng chứ đâu phải là ko có ai!:|
Dĩ nhiên với những người mới lên lớp 6 thì là như thế rồi.vì bạn còn quá nhỏ.

M

merimi

ko chỉ lớp 6 đâu, kể cả đã tốt nghiệp cũng vậy thôi. Hầu hết thành viên trong HM đều coi việc học là trên hết. Nếu cứ "9x iu" thế này làm sao mà học. Với lại box này lập ra cũng ko chỉ dành cho những người đang yêu mà là để tất cả các mem bàn luận về vấn đề này. Nhưng họ ko quan tâm đến thì chịu chớ bik làm sao h!!!

S

sonmoc

Thay vì hòi mọi ng, chúng ta hãy cùng bàn bạc
" Làm thế nào để box 9x iêu có nhiều người để ý hơn ?"
Sắp tới, Mốc sẽ làm 1 Event ở Box 9x iêu
Hi vọng mọi ng sẽ thích thú ;)

T

tramy96

box yêu của tndh_00 ko được ưa chuộng là vì chủ đề hơi người nhớn
bạn cứ nghĩ vậy nhưng mà nhiều thành viên lại nghĩ t.y là một thứ đáng ghê, có người cũng thích box yêu này nhưng đang lo chăm chút cho box của mình

T

tndh_00

box yêu của tndh_00 ko được ưa chuộng là vì chủ đề hơi người nhớn
bạn cứ nghĩ vậy nhưng mà nhiều thành viên lại nghĩ t.y là một thứ đáng ghê, có người cũng thích box yêu này nhưng đang lo chăm chút cho box của mình
-Hành văn kiểu ji` vật.Câu văn lủng củng quá.
-Đồng ý tình yêu là 1 thứ vũ khí nguy hiểm hơn cả boom nguyên tử.

Top Bottom