luyện thi đại học theo chuyên đề và học thêm lớp 12 có gì khác nhau

R

recycle.bin96

cho mình hỏi là lúc mình đăng ký khóa học 12 thì nên chọn luyện theo chủ đề hay học thêm lớp 12 . liệu chọn luyện theo chủ đề có gì khác với học thêm lớp 12 hay không ?

Đk học thêm 12 ấy bạn! chứ khóa luyện thi theo chuyên đề tới ngày 15-7 hết hạn rồi còn đâu? Hay chờ tới tháng 8 đăng kí khóa LTĐH luôn!

D

diepnth@hocmai.com.vn

chuyện theo chuyên đề trong trường hợp bạn đã học qua hết chương trình và chỉ yếu một vài phần thôi thì mình sẽ học theo chuyên đề.rất nhiều bạn trong quá trình ôn thi đại học đã phải quay lại học theo chuyên đề kiểu này ( học theo kiểu này thường đắt hơn khóa học khoảng 30%)
còn nếu bạn chưa nắm vững cái gì hết thì nên học theo khóa bạn ạ

H

huongnhai230

cho mình hỏi là lúc mình đăng ký khóa học 12 thì nên chọn luyện theo chủ đề hay học thêm lớp 12 . liệu chọn luyện theo chủ đề có gì khác với học thêm lớp 12 hay không ?

Bạn phân biệt giữa 2 khóa học là:
Khóa học cơ bản (khóa học lớp 12): Giúp học sinh trang bị kiến thức cơ bản trong sách giáo khoa trước khi bước vào giai đoạn ôn, luyện thi ĐH, đồng thời nâng cao điểm số về bài thi, bài kiểm tra trên lớp.
Khóa học luyện theo chuyên đề: Khóa học đi sâu vào một chuyên đề, từ kiến thức cơ bản đến nâng cao. Phù hợp với các bạn đang yếu chuyên đề đó cần bổ sung kiến thức.

Top Bottom