Luyen thi cap toc mon toán co nen khong ?g ?

L

little_l0ve

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chả là mình đang muốn học khoá cấp tốc với môn toán
nhưng mà mình không biết học thế nào có hay không ? thầy khải nghe nói dạy hay lắm , minh thì toán tb cả năm cũng được 9,2 rồi , mình muốn học hỏi kiến thức của thầy khài để bước vào ky thi ĐH này với mon toán điểm khá tốt . nhưng mà không biet có nên học hay khong ?390k cũng là số tiền nhiều rồ ,dạo nay cha mẹ làm ăn khó khăn lắm :(:(:( . mấy bạn góp ý mình với , ai học rồi kể lai mình nghe với :-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS

T

toi0bix

Chả là mình đang muốn học khoá cấp tốc với môn toán
nhưng mà mình không biết học thế nào có hay không ? thầy khải nghe nói dạy hay lắm , minh thì toán tb cả năm cũng được 9,2 rồi , mình muốn học hỏi kiến thức của thầy khài để bước vào ky thi ĐH này với mon toán điểm khá tốt . nhưng mà không biet có nên học hay khong ?390k cũng là số tiền nhiều rồ ,dạo nay cha mẹ làm ăn khó khăn lắm :(:(:( . mấy bạn góp ý mình với , ai học rồi kể lai mình nghe với :-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS:-SS

Nếu 9,2 thì chắc kiến thức bạn nắm cũng vững rùi . t nghĩ b nên đk khóa luyện đề toán thì hơn :D
Tất nhiên còn tùy bạn nữa. t học toán loại khá thôi ,ko giỏi mà cũng chẳng *** nên t có đk khóa cấp tốc. Thầy dạy rất hay .

Top Bottom