Luyện đề của thầy lê phương chậm quá

L

lingbi

D

defhuong

-Cả khóa luyện thi đảm bảo nữa ạ :(
-Trước 1 ngày một bài mà giờ thì... :-SS
:(

H

hocmai.cskh

Tại sao bài giảng khoá luyện đề của thầy lê phương chậm thế ạ ???????????
Đợi bài giảng số 2 những 2 tuần rồi . thời gian thi thì đến gần rồi lo lắng quá đi
hoc mãi phải khắc phục đi >'<

Chào các em,

Trước hết rất cảm ơn các em đã quan tâm tới các khóa học trên Hocmai.vn trong đó có khóa Toán của thầy Lê Bá Trần Phương. Đồng thời cũng chân thành xin lỗi các em về việc chậm bài giảng của khóa luyện giải đề môn Toán và LTĐB , sẽ có em nói rằng "lại cái điệp khúc xin lỗi" và cũng hiểu được sự sốt ruột của các em nhưng đây là điều bất khả kháng và thầy cô cũng như các anh chị tại Hocmai.vn đang cố gắng hết sức.

Do hiện tại thầy Phương bận công tác nên thời gian để ghi hình bài giảng bị hạn chế, tuy nhiên cứ có thời gian là thầy đã tranh thủ ghi hình có bài đưa lên nhưng vẫn đầu tư đảm bảo chất lượng của bài giảng. Bài giảng khóa luyện giải đề số 2 vừa được thầy ghi hình trong sáng nay và có thể sẽ đưa lên trong ngày mai.
Về khóa đảm bảo, nếu không có gì thay đổi, trong hôm nay sẽ đưa 1 bài giảng lên và ngày mai sẽ đưa tiếp bài giảng lên.

Một lần nữa, mong các em thông cảm, Mọi người cùng cố gắng, thầy cũng đang cố gắng thu xếp tốt nhất.

Chúc các em học tập tốt.

K

kl214

hix...bài giảng thầy lê phương chậm quá . Hocmai có thể cho lịch cụ thể post lên được ko

R

rickmansro

Chậm nhiều quá Hocmai ơi sốt ruột cần chữa 1 bài mà đợi nửa tháng :-<

Top Bottom