Lucky Luke FC - Ai là fan của Lucky Luke thì vào đây

B

bantaynham2011

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Nghe nói Lucky Luke mới được First News - Trí Việt mua bản quyền và tái bản hôm 17/3/2011 vừa rồi, nay lập topic này để anh, chị, em đã, đang và sẽ là fan của LL có thể cập nhật thông tin về LL như số tập đã ra, nội dung, chất lượng... của bộ truyện này.

Tất nhiên, mình em thì không thể hoàn thành sứ mạng cao cả này được, mong các bác nhiệt tình giúp đỡ, bác nào đã đọc rồi, suy nghĩ thế nào thì cứ viêt ra đây, cho anh em biết. Tự thay mặt, xin cảm ơn các bác rất nhiều ^^.

Thông tin update tính đến 16/4

Tập 1 - Gã-săn-tiền-thưởng đã ra ngày 17/3
Tập 2 - Bàn tay nhám đã ra ngày 31/3
Tập 3 - Đoàn lữ hành đã ra ngày 14/4

THÔNG TIN TUYỂN CỘNG TÁC VIÊN LUCKY LUKE FC KHU VỰC TP.HCM

Chào cả nhà Lucky Luke thân yêu ^.^

Hiện nay, số luợng FAN tham gia vào Lucky Luke FC đã ngày càng tăng cao, chính vì thế, Ban Chủ Nhiệm FC quyết định mang đến cho các bạn – những người hâm mộ anh chàng cao bồi Lucky Luke một thông tin thú vị về việc tuyển thành phần Cộng tác viên nồng cốt cho Lucky Luke FC sắp tới.

Thông tin tuyển Cộng Tác Viên (CTV) khu vực TP.HCM

Số luợng tuyển: 10 bạn
Yêu cầu:
 Có niềm yêu thích, đam mê với Lucky Luke “xuyên thời gian”
 Năng động, sáng tạo, nhiệt huyết trong các họat động của Lucky Luke FC
 Có tinh thần trách nhiệm và khả năng làm việc nhóm tốt
 Thích giao lưu kết bạn và khám phá những điều hay, mới lạ

Quyền lợi:
 Đuợc ưu tiên tham gia vào tất cả các họat động của Lucky Luke FC trong thời gian sắp tới
 Đuợc First News gửi tặng truyện Lucky Luke định kỳ mỗi tháng
 Cùng tham gia xây dựng ý tuởng cho các chuơng trình họp mặt Offline sắp tới

Thời hạn đăng ký: đến hết ngày thứ 4 (20/04/2011)

Hồ sơ đăng tuyển: các ứng viên gửi mail về hộp mail chính thức của Luky Luke FC (luckylukefanclub@gmail.com). Trong mail, vui lòng ghi đầy đủ thông tin cá nhân (họ tên, ngày sinh, số điện thoại di động, email, sở thích) kèm theo nội dung câu trả lời cho câu hỏi “Đến với Lucky Luke FC, bạn muốn đóng góp khả năng gì”

Ưu tiên cho 10 bạn gửi mail sớm nhất cho Lucky Luke FC VN

Last edited by a moderator:
B

bantaynham2011

đã update nội dung cho các bác, hiz, tối qua đang đọc hăng máu thì...cúp điện, bực cả mình.

Top Bottom