Lúc đó bạn đã yêu

H

hocmai.sonmoc

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Khi người ấy đang có mặt ở đây mà bạn giả vờ thờ ơ rồi khi người ấy vắng mặt, bạn lại bắt đầu đi tìm kiếm. Lúc đó, bạn đã yêu...

Mặc dù xung quanh bạn có nhiều người luôn khiến cho bạn cười nhưng ánh mắt và sự chú ý của bạn chỉ luôn hướng về người ấy. Lúc đó, bạn đã yêu...

Mặc dù người ấy đã gọi điện về thông báo rằng máy bay hạ cánh an toàn nhưng không ai trả lời điện thoại. Bạn vẫn luôn chờ đợi cuộc gọi ấy. Lúc đó, bạn đã yêu...

Bạn luôn thích thú với một Email ngắn ngủn từ người ấy mà lờ đi những email thật dài của nhiều người khác. Lúc đó, bạn đã yêu...

Khi bạn thấy mình không thể xóa đi tất cả những mẩu tin trong Inbox hay trong Send Items chỉ bởi vì một email từ người ấy.Lúc đó, bạn đã yêu...

Khi bạn có một cặp vé đi xem phim. Điều đầu tiên bạn nghĩ đến là sẽ cùng đi với người ấy. Lúc đó, bạn đã yêu...

Bạn luôn tự nhủ rằng "người ấy chỉ là bạn thôi" nhưng bạn nhận ra mình không tránh khỏi sự thu hút của người ấy. Lúc đó, bạn đã yêu...

Khi bạn đọc những dòng chữ này, nếu có ai đó xuất hiện trong đầu bạn.Lúc đó, bạn đã yêu ... và đã yêu người ấy...

H

heocondangyeu

uhm, đọc mầy dòng này xong mình thấy nó khá hay
hjx
tiếc nà trong lúc đọc chẳng nghĩ đến ai cả(^.^)

D

duongbg

Lúc bạn nhặt được một kho báu...bạn nghĩ đến người đó đầu tiên và sợ phải chia cho người đó (vì bạn biết bạn không thể nhận phần nhiều)....lúc đó bạn đã yêu B-)

L

lehoanganh007

trong lúc đọc mình có nghĩ đến một người >"<

Khi bạn ngắm ảnh của người đó và ngồi cười một mình ............Lúc dó bạn đã yêu

M

miucondangyeu

hay nhỉ...
nhưng seo tớ chẳng nghĩ đến ai thế nềy?????? :-/
hehe tớ chưa yêu mừ!!1 :D

T

trinhthithuc2yd2

do' chua chac la yeu cung chua han la thich ma co le chi la 1 thoang ''tuong tu'' cua tuoi moi lon ?minh cung da tung nhu the nhung ma bay gio thi chang con gi nua

N

nguyenthuydung102

Và tớ đang nghĩ tới 1 người

bây giờ có thể chỉ là thích,nhưng sau này sẽ là yêu

K

kuckikute

Khi người ấy đang có mặt ở đây mà bạn giả vờ thờ ơ rồi khi người ấy vắng mặt, bạn lại bắt đầu đi tìm kiếm. Lúc đó, bạn đã yêu...

Mặc dù xung quanh bạn có nhiều người luôn khiến cho bạn cười nhưng ánh mắt và sự chú ý của bạn chỉ luôn hướng về người ấy. Lúc đó, bạn đã yêu...

Mặc dù người ấy đã gọi điện về thông báo rằng máy bay hạ cánh an toàn nhưng không ai trả lời điện thoại. Bạn vẫn luôn chờ đợi cuộc gọi ấy. Lúc đó, bạn đã yêu...

Bạn luôn thích thú với một Email ngắn ngủn từ người ấy mà lờ đi những email thật dài của nhiều người khác. Lúc đó, bạn đã yêu...

Khi bạn thấy mình không thể xóa đi tất cả những mẩu tin trong Inbox hay trong Send Items chỉ bởi vì một email từ người ấy.Lúc đó, bạn đã yêu...

Khi bạn có một cặp vé đi xem phim. Điều đầu tiên bạn nghĩ đến là sẽ cùng đi với người ấy. Lúc đó, bạn đã yêu...

Bạn luôn tự nhủ rằng "người ấy chỉ là bạn thôi" nhưng bạn nhận ra mình không tránh khỏi sự thu hút của người ấy. Lúc đó, bạn đã yêu...

Khi bạn đọc những dòng chữ này, nếu có ai đó xuất hiện trong đầu bạn.Lúc đó, bạn đã yêu ... và đã yêu người ấy...

Mà đúng là như thé này thì mình yêu ko biết bao lần rồi ấy ;))

V

vananh1609

mình thấy như vậy cũng đúng đấy chứ,khi đó là khi bạn đang xao xuyến trước 1 anh bạn mà bạn thầm để ý từ lâu,khi có"triệu chứng"như trên hãy tự hỏi xem bạn thích hay là yêu nhé!

Top Bottom