Love bigbang195

Status
Không mở trả lời sau này.
L

letrang3003

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

[YOUTUBE]<object width="480" height="385"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/WDURS9MaYD8&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/WDURS9MaYD8&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="480" height="385"></embed></object>[/YOUTUBE]
Em ko biết nói j cạ ?
Chỉ mong sau khi nghe xong bài nì .... a ....

V

vuongquocthanh

ghê ! quá ! ông bigbang hạnh phúc quá cơ , người yêu tâm lí hết mức. Ông cố giữ đi ko thì mất đấy

D

diema3

iu nhau lém vào mà .........cho nó đau
=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))
trẻ con bây giờ iu nhau ghê
hjc hjc

chắc mình già rùi ha ha :-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/:-/

L

letrang3003

uk đúng ùi ;;) chị diễm thành bà cụ ròi :)) :)) , bộ chị iu rồi hay sao biết iu đau lứm hở ;;) ....

D

diema3

em cứ thử mà coi thể làm mà chẳng
:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

chị nếm trải nhìu rùi

=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

nhưng mà bây giờ chưa có gì thì cứ thoải mái đi chúc 2 đứa haznhj zhuc nha !

D

doigiaythuytinh

Con nít thời nay :)) ----> Đáng ngưỡng mộ <chị hem già ;;)>

Hai em cố mà tận hưởng thời gian còn hạnh phúc ;))

C

congchuatuyet_lc

chúc anh chị hạnh phúc nhaaaaaaaa
anh bicbang hạnh phúc quá đy mứt
Anh bicbang phải iu letrang nhìu đấy nhé.

H

hachiko_theblues

Mình thấy tình cảm tuổi học trò thật đẹp nhưng cũng vội tan, dễ vỡ :). Hai bạn đã có thứ tình cảm đẹp như vậy thì hãy cố gắng trân trọng và giữ gìn nhé :):):). Tình cảm học trò nhưng không hề trẻ con chút nào:)

C

cool_strawberry

Khuyên em Trang cố gắng bồi bổ tinh thần cho Sơn hàng ngày, vì giống như chị ôn thi cấp 3 mệt lắm.
Có Trang cổ vũ khéo Sơn đỗ thủ khoa ấy chứ nhỉ?

N

nh0k_me0_0nl

hẠnh phÚc tE thUj zÙ zì cŨng chUc" hAj bẠn hẠnh phÚc" nghEn (thật lè hâm mộ wé đi à :D)

L

letrang3003

he he ... chắc thế ùi ;;) em đang bực cái thằng son_ltv_9f nó hại em :(( y!h bị virut ! em ghét no >"<

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom